Help Rút tIỀN TỪ THÁNG TRƯỚC KHÔNG VỀ, NHƯNG CŨNG KO THẤY REFUND

damvinhhunghp

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
1 ACC TỪ 24/7 và 1 acc từ 18/7 , rút tiền từ paypal, ko thấy về..
Mình gọi điện lên bank thì nó báo là sai tên..
Tên mình là Nguyễn Văn Hưng, đã add paypal nhiều tk, và về bt, tự dưng add 1 tk mới thì nó ko về, gọi lên thì nv bank nó bảo là sai tên .. tên chuyển về là Nguyễn Hưng,
WTF ,
cái này Pp lỗi chứ mình đk acc rất chuẩn và check trong info vẫn là Nguyễn Văn Hưng chứ kp nguyễn hưng,
Song cứ đợi mãi bank nó bảo bên bank refund từ 31/7 rồi, nhưng giờ là 9/8 tiền cũng chưa trở lại paypal..

E thấy Pp dạo này rất nhiều lỗi, rút tiền lúc về lúc ko về, cả viettin và vietcom ..
ko hiểu chuyện gì đang xảy ra

chốt lại vấn đề:
- gọi lên pp, trình bày ... xem nó giải quyết sao rồi tính tiếp
- chuyện lỗi là thường, đã chấp nhận dùng thì phải chịu "sống chung với lũ" ngược lại đừng xài nữa

:D:D:D

thím này nhiều tiền nhỉ thấy tối ngày mở topic than phiền chuyện rút tiền
Chờ thôi chứ trên đây cũng đâu ai giải quyết được gì

MÌnh dùng PP cá nhân nên khỏe, chỉ có độc 1 cái acc, xài từ 2011 tới giờ chưa gặp sự cố gì lớn ngoài vụ thẻ hết hạn add thẻ mới không được. Gọi qua gặp người việt nó giải quyết trong 5 phút.

1 ACC TỪ 24/7 và 1 acc từ 18/7 , rút tiền từ paypal, ko thấy về..
Mình gọi điện lên bank thì nó báo là sai tên..
Tên mình là Nguyễn Văn Hưng, đã add paypal nhiều tk, và về bt, tự dưng add 1 tk mới thì nó ko về, gọi lên thì nv bank nó bảo là sai tên .. tên chuyển về là Nguyễn Hưng,
WTF ,
cái này Pp lỗi chứ mình đk acc rất chuẩn và check trong info vẫn là Nguyễn Văn Hưng chứ kp nguyễn hưng,
Song cứ đợi mãi bank nó bảo bên bank refund từ 31/7 rồi, nhưng giờ là 9/8 tiền cũng chưa trở lại paypal..

E thấy Pp dạo này rất nhiều lỗi, rút tiền lúc về lúc ko về, cả viettin và vietcom ..
ko hiểu chuyện gì đang xảy ra
Gọi bank trước có thể đang bị hold ở bank

Mình từ dc x2 tk vì vụ lỗi này,rút tiền vẫn về mà còn dc refund về pp nữa,noi chung là quá đã

Rồi chủ thớt nhận lại tiền chưa hay tiền vẫn đang lang thang trên Internet?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom