Ask Rút tiền từ PayPal

Hyou

Junior
Reactions
12
MR
0.616
Đợt em thử rút 20$ từ PayPal về bank coi thử có đc k, em rút từ ngày 1/1 đến giờ vẫn chưa nhận đc :( , không biết có trục trặc gì không mà tiền về lâu quá. Nếu có thì giờ làm sao đây ạ, tiền không nhiều nhưng mất oan hơi khó chịu ạ.
( Số còn lại em bán cho mấy bác có bảo hiểm ở đây luôn cho tiện rồi ạ @@ )

Upvote 0
Upvote 0
call lên hỏi buổi sáng theo giờ việt nam

Attachments

• số gọi pp.jpg
    số gọi pp.jpg
    159.1 KB · Views: 87
Upvote 0
Rút 20$ về bank thì nhận đc bao nhiêu vnd bác? Em thấy bảo phí cao lắm phải không? Vào mới nhớ cũng còn 19$ paypal.

Upvote 0
Đợt em thử rút 20$ từ PayPal về bank coi thử có đc k, em rút từ ngày 1/1 đến giờ vẫn chưa nhận đc :( , không biết có trục trặc gì không mà tiền về lâu quá. Nếu có thì giờ làm sao đây ạ, tiền không nhiều nhưng mất oan hơi khó chịu ạ.

trạng thái rút hoàn thành là $ được chuyển đến bank, nó hông chịu cộng $ vô account thôi ... rồi hoàn lại paypal :popo_angry: :popo_angry: :popo_angry:

Rút 20$ về bank thì nhận đc bao nhiêu vnd bác? Em thấy bảo phí cao lắm phải không? Vào mới nhớ cũng còn 19$ paypal.

còn chừng $17, phí paypay + bank ~ $3 :oops: :oops: :oops:

Upvote 0
Có cần phải liên lạc gì k ạ , em thấy có vài người bảo có
Không có cần liên lạc gì đâu bạn. Cứ chờ thêm vài ngày chắc tiền sẽ về vì tinh trạng của bạn là không về bank được đó.

Upvote 0
Chắc chắn là tiền sẽ quay về lại tk pp thôi b

Upvote 0
phí paypal 1-2$ gì đó, nhưng mà phí bank 60k.
này là mình xài VCB, ko rút về bank nữa từ 2-3 năm rồi. ko biết h phí có giảm ko

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back