Rút tiền từ paypal về không được

hoangduc92

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào các bác, đợt này e rút tiền về mà không được các bác ak,nó ra giao diện mới rút không được,nó bảo phải rút ở giao diện cũ, mà rút ở giao diện cũ lúc ấn rút nó đứng im ko hiện thông tin gì mới,các bác giúp e với ạ,thanks các bác nhiều

Attachments

43.6 KB · Views: 154
  • Capture 2.JPG
    Capture 2.JPG
    47.9 KB · Views: 102
bạn vào resolution center xem có bị limit không :D

vừa mới nhận tiền phải ko. chờ 1 ngày, 1 ngày ko được thì 3 ngày. và chắc chắn 4 ngày rút được

tài khoản e làm được hơn năm rồi mà các bác @@ , cũng rút tiền nhiều rồi chả hiểu sao đợt này bị,trước e dùng ACB rút, đợt này e add VCB rút ko được, rút ACB cũng ko được các bác ak

gọi lên support của paypal. chọn số 1. xong nó hỏi passcode thì login vào trong account rồi chọn phần call để lấy số passcode đọc cho nó. rồi nói chuyện với tụi nó kêu nó mở ra dùm. sau khi tra hỏi xong thì supporter sẽ request 24 tiếng sau rút lại là được.
p/s: không biết nói tiếng anh thì hỏi nó có ai nói tiếng việt không kêu hỗ trợ tiếng việt dùm. nói chung hên xui :D

Hqa vừa gọi lên có con bé Malay nói tiếng việt hay lắm :D

:D dính khoản nói tiếng anh là e chịu rồi, còn cách nào ko các bác nhỉ,e thấy có mấy trang facebook bán paypal mà ko biết có tin dc ko.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom