Ask Rút tiền từ Paypal về BIDV

Hyou

Junior
Reactions
12
MR
0.616
Không biết ở đây có ai rút tiền từ paypal về BIDV chưa ạ :(( . Em tính rút mà sợ không thành công. Thẻ em là mastercard ạ.

Máy thấy PP nó có từ chối ngân hàng đâu nhỉ! Xác minh xong là OK thôi mà! Quan trọng là nó có treo TK mình không thôi! Chắc ăn hơn nữa thì 'tâm sự' với nơi mở thẻ nha! Hay tiền nhiều quá bác sợ nó ghi âm cuộc gọi hihi!

Upvote 0
bán đi bác ơi :3

Upvote 0
Không biết ở đây có ai rút tiền từ paypal về BIDV chưa ạ :(( . Em tính rút mà sợ không thành công. Thẻ em là mastercard ạ.
Nếu vậy thì bác nên bán luôn acc đi cho nhanh gọn lẹ.

Upvote 0
Từ Paypal bạn có thể rút về TK ATM nội địa bình thường cũng được, Thẻ master bạn Very Paypal chủ yếu là để không bị giới hạn giao dịch và chuyển tiền cũng như rút tiền thôi, mình rút thường xuyên từ Paypal về BIDV nội địa bạn nhé, không sao cả

Upvote 0
Từ Paypal bạn có thể rút về TK ATM nội địa bình thường cũng được, Thẻ master bạn Very Paypal chủ yếu là để không bị giới hạn giao dịch và chuyển tiền cũng như rút tiền thôi, mình rút thường xuyên từ Paypal về BIDV nội địa bạn nhé, không sao cả
Em không đủ 18 tuổi @@ , tới tháng 3 lận cơ năm nay tức 2022 lận cơ. Không biết rút về bank có sao ko. Đợt em verify cái skrill mà k đủ 18 tuổi trong đó có 5$ để kích hoạt xong cái nó kháo acc vĩnh viễn cay ứ chịu đc ạ :(

Upvote 0
Em không đủ 18 tuổi @@ , tới tháng 3 lận cơ năm nay tức 2022 lận cơ. Không biết rút về bank có sao ko. Đợt em verify cái skrill mà k đủ 18 tuổi trong đó có 5$ để kích hoạt xong cái nó kháo acc vĩnh viễn cay ứ chịu đc ạ :(
Thì giờ cứ add cái tk BIDV vào đã, sau đủ tuổi thì rery sau cũng đc mà, nhưng chưa very chỉ rút đc tối đa 100$ 1lần/tháng thôi :D

Upvote 0
Thì giờ cứ add cái tk BIDV vào đã, sau đủ tuổi thì rery sau cũng đc mà, nhưng chưa very chỉ rút đc tối đa 100$ 1lần/tháng thôi :D
Ôi vãi đang có 320$ chắc chờ tới đủ 18 tuổi chắc cũng rút đc hết rồi ạ :)))))

Upvote 0
Với lãi em cũng k tính bán cho lắm, em thấy lừa đảo nhiều, tỉ suất thấp lại còn tiền hoa hồng @@ , thà đợi lâu rút từ từ chứ bán chát vãi ạ

Upvote 0
Rút về mình sợ tiền hoa hồng với mấy tỉ giá quy đổi thấp mất khá nhiều tiền bạn ạ :(
Chuyện mất tỉ giá đành chịu oy đó bác, hệ thống nào nó cũng ăn fee cả thôi.

Upvote 0
Chuyện mất tỉ giá đành chịu oy đó bác, hệ thống nào nó cũng ăn fee cả thôi.
Tỉ giá cỡ bn hả bác, mình đọc đâu ở mấy ông có bảo hiểm mà 22k6/$ nhìn hơi ảo@@ chả lẽ lấy rẻ v sao hay do tiền hoa hồng cao?

Upvote 0
Tỉ giá cỡ bn hả bác, mình đọc đâu ở mấy ông có bảo hiểm mà 22k6/$ nhìn hơi ảo@@ chả lẽ lấy rẻ v sao hay do tiền hoa hồng cao?
Em cũng không biết nhưng cũng nên xem xét kỹ đừng tưởng thơm rồi nhảy vào rồi lại ấm ức.

Upvote 0
22.6 rate trung bình bác, bình thường thương gia dùng trả phí dịch vụ hoặc bán lại cho bên cần, bác giao dịch <= bảo hiểm trên đây là được.

Upvote 0
K biết giờ em chuyển qua thằng bạn em rồi rút k biết có sao không nhỉ...?
CHuyển cho bạn thì nhớ chọn chế độ "chuyển cho bạn bè" để ko mất phí, nhưng chưa very cũng chỉ chuyển đc 100$ 1 lần/1 tháng thôi :D. Hơn 300$ chuyển 4 tháng mới xong :)))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,798
Latest member
tranvu0131233

Most viewed of week

Most viewed of week

Back