Rút tiền từ paypal về bank payoneer chỉ được 500$/tháng ?

Klacks

Newbie
Reactions
9
MR
0.025
Mình add bank thành công mấy tháng trước, có rút 1 lần thành công 50$ về payoneer rồi. Hôm nay mình cần rút nhiều thì thấy paypal nó chỉ cho rút tối đa 500$/tháng. Muốn nhiều hơn nó bắt link card và confirm id, veri phone ...

Mình thấy một số bạn rút tới mấy k/tháng không biết các bạn làm như nào ? Mình có thể dùng thẻ master của payoneer để link card không, hoặc dùng vcc để veri và tăng số tiền limit rút về bank payoneer ?

Nếu paypal VN thì bạn add card vào verify là ok.
Paypal mình tạo là paypal US bạn ạ :( Mà paypal vn add bank us của payoneer được à bạn ? Giờ mình mới biết, thế lúc rút thì nó trả về USD hay VND ?

cái này pm yh : johnenso . chỉ cho cách làm sao with limit, hok còn giới hạn 500$
nhưng trao đổi mới chỉ

Paypal mình tạo là paypal US bạn ạ :( Mà paypal vn add bank us của payoneer được à bạn ? Giờ mình mới biết, thế lúc rút thì nó trả về USD hay VND ?

=)) xác định là ko with đc về PO nữa đâu nhé

PO chính thức denied rồi nhé
hy vọng sau này nó open lại cho anh em mần ăn :-s
Po vẫn add và verry dùng bình thường nhé cậu, mới add hôm thứ 7, sáng 3 hay 4 h sáng thứ 3 hôm nay nhận code rồi,

mua *** add vào pp rút đc nhiều hơn mà

cái này pm yh : johnenso . chỉ cho cách làm sao with limit, hok còn giới hạn 500$
nhưng trao đổi mới chỉ
Add AVS là xong mà có gì đâu mà chỉ troài

Po vẫn add và verry dùng bình thường nhé cậu, mới add hôm thứ 7, sáng 3 hay 4 h sáng thứ 3 hôm nay nhận code rồi,
Hi pro, cho mình hỏi làm cách nào để lấy code verify paypal sau khi add thẻ PO vào tài khoản paypal nhỉ. Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom