Ask Rút tiền từ Payoneer khi tài khoản dưới 50usd

pro62

Newbie
Reactions
2
MR
0.031
Mình có 1 tài khoản Payoneer nhận tiền bán graphic từ Envato. Thu nhập ít quá không đủ tối thiểu 50usd để rút. Xin hỏi anh em có cách nào để rút không ạ. Số dư hiện tại là 30usd.

làm thêm để kiếm tiền đủ 50$ thì rút được , nếu bạn chưa nhận đủ 200$ từ các site thì cho dù tài khoản đủ 50$ cũng ko có gửi tiền cho người khác được đâu nhé

Upvote 0
mình có bán 20 po rate cao nhé, cần thì ới mình :D

Upvote 0
làm thêm để kiếm tiền đủ 50$ thì rút được , nếu bạn chưa nhận đủ 200$ từ các site thì cho dù tài khoản đủ 50$ cũng ko có gửi tiền cho người khác được đâu nhé
Lập 1 tk PO mà vướng chỗ nhận 200$ mới send dc. Nhận 200$ từ các site là sao Bác !!
Nghĩa là mình nhận 200$ từ bất cứ ai send cho mình !! hay phải là các nhà cung cấp dịch vụ send cho mình mới được !

Upvote 0
Liên kết ví VIMO là rút được nhé. Tải rồi verify như momo hay zalopay thôi. Có mục Payoneer vào liên kết rồi rút về tức thì.

Upvote 0
Lập 1 tk PO mà vướng chỗ nhận 200$ mới send dc. Nhận 200$ từ các site là sao Bác !!
Nghĩa là mình nhận 200$ từ bất cứ ai send cho mình !! hay phải là các nhà cung cấp dịch vụ send cho mình mới được !
để send được thì tk đó phải nhận 200$ từ các nền tảng như fb google amz.. chứ các nguồn cá nhân là ko được. nhưng send thì min với tk mới cũng 50$ cơ , nên vụ của chủ top dễ nhất là mua thêm it nữa xong rồi rút bank

Upvote 0
để send được thì tk đó phải nhận 200$ từ các nền tảng như fb google amz.. chứ các nguồn cá nhân là ko được. nhưng send thì min với tk mới cũng 50$ cơ , nên vụ của chủ top dễ nhất là mua thêm it nữa xong rồi rút bank
nếu như thế này thì khó rồi ~~ tính đăng ký tk payoneer dùng :popo_cry::popo_cry:

Upvote 0

Điều kiện để 2 tài khoản chuyển tiền

• 2 tài khoản đã kích hoạt thẻ và Minimum đã thanh toán 200$ từ các mạng quảng cáo.
  • Minimum chuyển 1 lần 50$.
  • Thời gian 24h (cái không nói tới)
  • Tài khoản cần được Verify đầy đủ (ID, Questionnaires…) (cái không nói tới)
>>Tóm lại điều kiện chuyền tiền: 2 tài khoản đã kích hoạt thẻMinimum đã thanh toán 200$ từ các mạng quảng cáo và Minimum chuyển 1 lần 50$. Như vậy thì tới 3 điều kiện mới ĐỦ đúng ko Bác !

Upvote 0
Mình có 1 tài khoản Payoneer nhận tiền bán graphic từ Envato. Thu nhập ít quá không đủ tối thiểu 50usd để rút. Xin hỏi anh em có cách nào để rút không ạ. Số dư hiện tại là 30usd.
cái này send thêm 50$ vào rút về về qua bank vn, rút về bank khác name cũng dc.

Upvote 0

Điều kiện để 2 tài khoản chuyển tiền

• 2 tài khoản đã kích hoạt thẻ và Minimum đã thanh toán 200$ từ các mạng quảng cáo.
  • Minimum chuyển 1 lần 50$.
  • Thời gian 24h (cái không nói tới)
  • Tài khoản cần được Verify đầy đủ (ID, Questionnaires…) (cái không nói tới)
>>Tóm lại điều kiện chuyền tiền: 2 tài khoản đã kích hoạt thẻMinimum đã thanh toán 200$ từ các mạng quảng cáo và Minimum chuyển 1 lần 50$. Như vậy thì tới 3 điều kiện mới ĐỦ đúng ko Bác !
Cái thẻ thì nhận 100$ là nó oke rồi, nên nhận 200$ đồng nghĩa với dk đó ok luôn. Gộp lại thì chỉ có 2 dk là nhận 200$ với tk verified đầy đủ là ok bác.

Upvote 0
Nhận mở tài khoản po send dc luôn. ko cần nhận 200$ về vẫn send dc nhé các bác.
ui trời ơi sao ko comment sớm bác ~~ em mới đăng ký xong :popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry:

Upvote 0
Nhận mở tài khoản po send dc luôn. ko cần nhận 200$ về vẫn send dc nhé các bác.
Bác có nhận kích send cho payoneer ko ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week