Request RÚT TIỀN TỪ AMAZON VỀ PAYONEER

NEUSCHILD

Junior
Reactions
53
MR
0.000
Chào các bạn,
Mình là mem mới, có vài thắc mắc nhỏ xin đc các bạn chỉ giáo :D
Mình có chơi 1 số trò MMO, trả amazon GC, nó yêu cầu là acc amazon phải là US. Ok, cái này thì có thể lập đc.
Nhưng mình thắc mắc 2 điều:
- Khi apply GC vào acc của Amazon thì nó sẽ chuyển vào giFt card balance, vậy số tiền trong GiFt card balance này có thể rút về Payoneer đc ko ạ?
- Acc amazon nó trả gc yêu cầu là us nên mình đã lập acc us, vậy nếu add thẻ payoneer vào mình lại add thẻ có tên, địa chỉ VN thì có vấn đề gì ko?
Cả amazon và payoneer mình đều mới dùng, ko hiểu biết nhiều :(( (amazon mình lập để nhận gc thôi, mục đích là nhận gc và rút tiền về bank thôi)
Mong đc các bạn chỉ giáo, chân thành cảm ơn! :D

tìm bác nào thu mua amazon gift, r bán lại cho bác đó lấy tiền, vậy cho nhanh ;)

hình như add thẻ vào chỉ để mua đồ trong đó chứ k rút đc balance thì fai :D

hình như add thẻ vào chỉ để mua đồ trong đó chứ k rút đc balance thì fai :D
thật vậy ko bác? Bác thử lần nào chưa? Em ko biết nhiều về cái này, hình như có kiểu thanh toán cho ng bán bằng gc nữa mà, vậy bọn nó cũng nhận gc rồi đi bán à? @@

thật vậy ko bác? Bác thử lần nào chưa? Em ko biết nhiều về cái này, hình như có kiểu thanh toán cho ng bán bằng gc nữa mà, vậy bọn nó cũng nhận gc rồi đi bán à? @@
có add thẻ vào 1 lần mà k thấy chỗ rút ra ==' hoặc cậu có thể mua đồ rồi mang đồ đi bán .. cách đó giá cao hơn nhiều :)

cũng đang thắc mắc giống chủ top đây ,vì cần nguồn tiền từ amz đổ về payoneer ~~> kích hoạt cái private load của nó @@

AMZ Aff hay dạng nào? Aff thì nhận tiền qua payoneer bình thường nhưng phí cao vãi loằn! Nếu thu nhập tháng > 1k$ hãy nghĩ tới còn ko ít thì bán gift cho nhanh!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom