Request rút tiền từ 3/2/2014 vẫn chưa về

Cậu này không chịu đọc từ đầu. Đang nói chuyện "tên acc pp của mình là nguyen van tinh, mình rút về tk tên nguyen the hao! có ổn ko các bạn? "

Là lúc tiền đang về bank không khớp tên trên bank

Đúng là PP cho add cái tài khoản + số bank vào để rút tiền thì chỉ cần trùng họ
bạn ơi, tên acc pp của mình là nguyen van tinh, nhung khi rut mình sửa thành nguyen the hao, thẻ ngân hàng cũng là nguyen the hao

Cậu này không chịu đọc từ đầu. Đang nói chuyện "tên acc pp của mình là nguyen van tinh, mình rút về tk tên nguyen the hao! có ổn ko các bạn? "

Là lúc tiền đang về bank không khớp tên trên bank

Đúng là PP cho add cái tài khoản + số bank vào để rút tiền thì chỉ cần trùng họ
Mình đang nói mấy cậu trên kia kìa. Cứ bảo là không rút được. nguyen van tinh mà rút mà là nguyen the tinh, nguyen van a, nguyen thi b, miễn là khi add điền đúng tên và đúng số tài khoản, rút về trùng tên điền là okê

Mình đang nói mấy cậu trên kia kìa. Cứ bảo là không rút được. nguyen van tinh mà rút mà là nguyen the tinh, nguyen van a, nguyen thi b, miễn là khi add điền đúng tên và đúng số tài khoản, rút về trùng tên điền là okê
vậy thì mình yên tâm rồi. cám ơn các bạn

bạn ơi, tên acc pp của mình là nguyen van tinh, nhung khi rut mình sửa thành nguyen the hao, thẻ ngân hàng cũng là nguyen the hao
Vậy thì sẽ rút được tiền, kiên nhẫn chờ thôi (99,99% thành công)

0.001% --> trường hợp xấu nhất nó không về thì trả về PP, bạn sẽ mất phí trả về + exchange rate nói chung khá nặng, cứ call pp bắt đền là nó đền à, rồi rút tiếp

Chia buồn cùng thớt tiền sẽ không về nhé :D

Về bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom