Report rút tiền sai tên bị xóa tài khoản

Thuân mua vừa bán thui, các bác làm gì cay cú quá :(, bạn có quyền ko dùng dịch vụ của họ mà, ko ai bắt ép cả.

Trong khi toàn bộ ng dân Việt Nam bị ép sài 1 thứ mà ko thấy ai lên tiếng :D

Thuân mua vừa bán thui, các bác làm gì cay cú quá :(, bạn có quyền ko dùng dịch vụ của họ mà, ko ai bắt ép cả.

đề nghị k tổ lái =))

giữ đúng lời hứa, share anh e cách gọi paypal với nhiều trường hợp khác nhau

về mặt cơ bản, do anh em cheat quá nhiều nên pp nó làm chòe tí thôi. với kinh nghiệm chơi pp vn từ 2011 đến giờ mình chả còn lạ b.. gì pp vn hết

1. khi gọi lên pp với bất kì trường hợp nào. nó chỉ cần hỏi email của mày. họ tên của mày. đôi khi là bank mày đã add hay số cmtnd mà thôi. lời khuyên là a e reg pp nên lưu đủ infor vào 1 file text. như họ tên, địa chỉ (nếu quên bảo tao ở trọ tao chuyển rồi). số cmtnd. hoặc thẻ ảo mà anh e đã từng add

cú pháp gọi lên: chào nó 1 câu, hỏi nó khỏe ko, chọc vài câu cho nó vui vẻ sẽ dễ nhờ vả nó hơn. sau đó đọc mã số. nó hỏi vài infor

2. nói đơn giản: tài khoản của tao đã bị giới hạn 6 tháng, tuy nhiên tao ko thể rút tiền. mày vui lòng hỗ trợ tạo

xong nó chuyển qua bộ phận limitation, check xong nó sẽ báo

lời khuyên là gặp đàn ông thì dập mẹ máy đi cho nhanh, đa số khó tính vcl

3. sau khi nó check tk xong nó cho add bank. đoạn này mới vui. nếu bạn add ngay thì bạn ăn lìn luôn. lúc đó nó mở gate cho add bank. vẫn bug cũ là chỉ cần đúng họ và tên sau thế nào cũng được

lấy lí do: à giờ tao *** có bank tên tao đâu, mai tao ra bank tạo rôi add sau nhé
hoặc xin lỗi bạn tao đến chơi, mai tao add nhé
tuyệt đối 8 con pp của mình đều vui vẻ nói. ok mày đi đi. vui vẻ nhé
hài nhất chiều nay có con bé dễ thương vcl. mình nói ok baby nó cười như liên xô được muà lúa

sau đó để tối hoặc ngày mai add bank rồi rút sai tên đàng hoàng luôn

hết tút

ngoài ra còn hàng trăm hàng ngàn lí do khác nhau, nhưng a nên nhớ, hôm nay ko gọi được thì ngày mai gọi. chúng nó cũng chỉ hỏi dăm ba câu vớ vẩn chứ chả có gì ghê gớm đâu

cá biệt có 3 con bị nặng nhất, gọi lên nó bắt phải có photoID và hàng loạt giấy tờ khác mới cho rút

mình gọi đến lần thứ 3 điên quá nói luôn: tao chỉ cần rút tiền của tao và tao *** muốn dùng dịch vụ của chúng mày nữa

xong. nó cho add

lời cuối cho anh em: *** bao giờ có chuyện pp nó ko cho rút tiền đâu. nếu a e ko cần gấp thì để đến vài tháng sau rút khỏe re. ko thể để cho bọn làm dịch vụ đớp mất dạy như thế được

nếu anh e gạo cội ở đây từng nhớ những vụ pp đến 9 tháng mới cho rút như vụ cuối năm 2014 a e sẽ có kinh nghiệm

xong cũng cho rút đó thôi. ngoài ra canh me. đôi lúc nó cho add thoải mái mẹ luôn. mở gate add bank thích add bank mẹ nào mà chả được. yên tâm tiền pp ko bao giờ mất đâu

và nói thẳng bọn làm dịch vụ chúng mày ăn tối đa 10% giá trị của con pp đã là thơm lắm rồi, chúng mày có tí tiếng anh chứ có ****** gì đâu mà ăn lắm thế. tao dùng google translate này, tao gọi được này

còn mấy cái giấy tờ các bạn cứ thuê mẹ ngoài đi cho khỏe

dài vcl. *** phải tính cách của mình, nhưng mà vẫn cho các bạn một cái nhìn về pp vn. tự làm đi sẽ có kinh nghiệm và ko phải phụ thuộc vào bọn dịch vụ nữa

phamthi: mày có tuổi loz mà làm anh tao, d m chấp cả họ nhà mày kinh nghiệm làm mmo chả bằng lông chân tao đâu

nát cái b\. để cho mày làm loạn thị trường à

dm dạng như mày cứ fake infor cho nhiều vào có ngày c50 nó hỏi lại bảo tại số, cứ chịu khó mà làm cho bọn ug nhiều vào nhé :))

Last edited:
1 thằng c dại :D
ai thích làm % cao thì đó là quyền người ta
mày ko làm thì đi chỗ khác ai cấm mày đâu, ko có ai làm % thấp để mày tới đó à?

mày kiếm $ khó ko có nghĩa người khác khó kiếm
có thằng nào ko thích kiếm nhiều tiền ???

đúng loại đói ăn + đói văn hóa, còn a vẫn cứ thích làm % cao cho sướng :D

cuộc đời a chơi mmo chưa bao giờ thấy cái gì share ra mà ko nát cả, share mạnh vào, ye ye =]

về mặt cơ bản, do anh em cheat quá nhiều nên pp nó làm chòe tí thôi. với kinh nghiệm chơi pp vn từ 2011 đến giờ mình chả còn lạ b.. gì pp vn hết

1. khi gọi lên pp với bất kì trường hợp nào. nó chỉ cần hỏi email của mày. họ tên của mày. đôi khi là bank mày đã add hay số cmtnd mà thôi. lời khuyên là a e reg pp nên lưu đủ infor vào 1 file text. như họ tên, địa chỉ (nếu quên bảo tao ở trọ tao chuyển rồi). số cmtnd. hoặc thẻ ảo mà anh e đã từng add

cú pháp gọi lên: chào nó 1 câu, hỏi nó khỏe ko, chọc vài câu cho nó vui vẻ sẽ dễ nhờ vả nó hơn. sau đó đọc mã số. nó hỏi vài infor

2. nói đơn giản: tài khoản của tao đã bị giới hạn 6 tháng, tuy nhiên tao ko thể rút tiền. mày vui lòng hỗ trợ tạo

3. sau khi nó check tk xong nó cho add bank. đoạn này mới vui. nếu bạn add ngay thì bạn ăn lìn luôn. lúc đó nó mở gate cho add bank. vẫn bug cũ là chỉ cần đúng họ và tên sau thế nào cũng được

lấy lí do: à giờ tao *** có bank tên tao đâu, mai tao ra bank tạo rôi add sau nhé
hài nhất chiều nay có con bé dễ thương vcl. mình nói ok baby nó cười như liên xô được muà lúa

hết tút

ngoài ra còn hàng trăm hàng ngàn lí do khác nhau, nhưng a nên nhớ, hôm nay ko gọi được thì ngày mai gọi. chúng nó cũng chỉ hỏi dăm ba câu vớ vẩn chứ chả có gì ghê gớm đâu

cá biệt có 3 con bị nặng nhất, gọi lên nó bắt phải có photoID và hàng loạt giấy tờ khác mới cho rút

mình gọi đến lần thứ 3 điên quá nói luôn: tao chỉ cần rút tiền của tao và tao *** muốn dùng dịch vụ của chúng mày nữa

xong. nó cho add

lời cuối cho anh em: *** bao giờ có chuyện pp nó ko cho rút tiền đâu. nếu a e ko cần gấp thì để đến vài tháng sau rút khỏe re. ko thể để cho bọn làm dịch vụ đớp mất dạy như thế được

nếu anh e gạo cội ở đây từng nhớ những vụ pp đến 9 tháng mới cho rút như vụ cuối năm 2014 a e sẽ có kinh nghiệm

xong cũng cho rút đó thôi. ngoài ra canh me. đôi lúc nó cho add thoải mái mẹ luôn. mở gate add bank thích add bank mẹ nào mà chả được. yên tâm tiền pp ko bao giờ mất đâu

và nói thẳng bọn làm dịch vụ chúng mày ăn tối đa 10% giá trị của con pp đã là thơm lắm rồi, chúng mày có tí tiếng anh chứ có ****** gì đâu mà ăn lắm thế. tao dùng google translate này, tao gọi được này

dài vcl. *** phải tính cách của mình, nhưng mà vẫn cho các bạn một cái nhìn về pp vn. tự làm đi sẽ có kinh nghiệm và ko phải phụ thuộc vào bọn dịch vụ nữa
quớt @PhạmThi vào đọc nhé !!!! :D:D:D:D:D:D

chủ yếu là bác kia kìa, chứ bác @PhạmThi em thấy không có lỗi, do bác pm người ta mà, còn ông kia đời em ghét nhất những thằng cơ hội, nó kiếm ăn thì không nói ,nó kiếm ăn trên xương máu người khác , chủ động tạo niềm tin sau đó hướng dẫn contact để kiếm ăn

là gì anh T.T

ô thế thớt đang nói là PP vn bị limit rút khác tên à @@ làm cứ tưởng PP live :D Mà cũng tks thớt đã chia sẻ a e tí kinh nghiệm

dm thằng phamthi. giờ đọc lại mới thấy mày chửi tao
cảnh báo mày nhé: tất cả những thằng ug mày đã làm infor cho chúng nó ấy, nó mà trả tiền mày bằng bank thì mày nên xác định có ngày mày bị gọi nhé

nhẹ nhất cái tội làm giả giấy tờ tổ chức cá nhân việt nam, mặc dù mày ko sử dụng ở việt nam. cũng đủ cho mày vài năm trong khám nhé. ở đấy mà láo loz :D

dm thằng phamthi. giờ đọc lại mới thấy mày chửi tao
cảnh báo mày nhé: tất cả những thằng ug mày đã làm infor cho chúng nó ấy, nó mà trả tiền mày bằng bank thì mày nên xác định có ngày mày bị gọi nhé

nhẹ nhất cái tội làm giả giấy tờ tổ chức cá nhân việt nam, mặc dù mày ko sử dụng ở việt nam. cũng đủ cho mày vài năm trong khám nhé. ở đấy mà láo loz :D
Đã giúp bác quớt @PhạmThi nhưng chưa vào đọc bác chờ nhé :D:D:D:D

hết tút

xong. nó cho add

thế sai cả họ cả tên thì sao bacs

có em đây bác

Mấy bác cứ nói thoái mái, mình làm dịch vụ có cầu thì sẽ có cung :D tranh thủ PR thêm :D

Life is all about choices.
Sống là lựa chọn (và trả giá cho lựa chọn đó). Bạn là người có quyền lựa chọn mà.
Mình hồi trước bị limit 3 steps, lần đầu tiên nên hoang mang cực độ, pm loạn xì ngầu, từ animax, phamthi cho tới list yahoo, cuối cùng thì animax không rep (vì add sai nick :D ) phamthi đòi giá quá cao và list yahoo thì đưa ra những lời khuyên rất chi là có tinh thần phá hoại.
Thế là ngồi ôm từ điển tra từng từ để hiểu chính xác cái email PP gửi, rồi kiếm đủ thứ giấy tờ kể cả phiếu phạt bắn tốc độ để làm bill gửi cho PP. Thế là được gỡ.
Sau này mỗi lần mua vps hay hosting, domain mà bị check fraud do dùng thẻ VN, là mình cũng cứ lọ mọ làm như thế.

Sân hận với người khác chỉ làm bản thân mệt mỏi thôi. Chửi thêm được 1 câu cũng chẳng làm đối phương tổn thương hay thiệt hại gì, ngược lại còn tự biến mình trở nên xấu xí trong mắt người khác.

Có vài a e đã inbox mình. Mình nói luôn là mình ko giúp nhé. Có nhiêu nói hết rồi

Riêng mình sẽ rất đàng hoàng nếu đối phương ăn nói như thế
Riêng ăn nói láo toét thì mình ko ưa. Vậy thôi
Còn giờ mod nên đưa ra rule. Làm dịch vụ nào pub giá lên. Inbox làm gì mất thời gian của nhau. Được giá thì pm. Đó chính là lựa chọn. Ai muốn thì dùng. Chứ kiểu pm xong báo giá hãm lắm
Gì chứ pm xong đếu muốn nc thêm

Còn riêng thằng phamthi này
Mình pm nc thì láo toét. Ăn nói thì bố đời. Đòi giá thì cao. Điều đó làm mình bức xúc. Còn nó làm gì thì kệ bà nó chứ

Hiện mình chơi gần chục mảng. Rảnh đếu đâu với cái thể loại này

Ăn nước ngoài thì đc. Gặm cả xương a e trong nước mới vl

Bạn cứ up lên business. Add thì thì add.

Ko add đc thì call nó. Nó sẽ cho bạn 2 step là bankstatement và giấy đăng kí doanh nghiệp
Add lên là được. Mình làm chục con dạng này rồi

Cú pháp: tao hiện muốn rút tiền về tk bank của doanh nghiệp tao. Vui lòng hướng dẫn

Bạn cứ up lên business. Add thì thì add.

Ko add đc thì call nó. Nó sẽ cho bạn 2 step là bankstatement và giấy đăng kí doanh nghiệp
Add lên là được. Mình làm chục con dạng này rồi

Cú pháp: tao hiện muốn rút tiền về tk bank của doanh nghiệp tao. Vui lòng hướng dẫn
bạn nói chuyện hổ báo nhưng có cai bụng tốt ghe heng, Cảm ơn bạn đã chia sẽ kinh nghiệm để mọi người học hỏi nhé :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom