Request Rút tiền Paypal về techcombank 3 tuần chưa thấy tiền về

bkromeo00

Senior
Reactions
114
MR
0.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình có ít tiền ở Paypal rút về Techcombank mà ko hiểu sao 3 tuần rồi tiền chưa về trong paypal vẫn báo complete từ rất lâu rồi ai đã từng rút về techcombank tư vấn cho mình với. Lần đầu rút bank này

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.452
em xài tcb khoảng 2 ngày từ khi complete là về bank

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Của em ngược tên. Tiền nó cũng chưa quay về paypal luôn. ACB thì ngược tên sau 4 ngày vẫn về bình thường mà
ngược tên thì tùy ngân hàng nha bạn, ví dụ lúc nó cầm cái giấy báo có, nó thấy tiền chuyển từ nước ngoài với tên VAN A, NGUYEN và đúng số tài khoản , à trúng đứa nó làm việc nhiều với các giao dịch từ nước ngoài , nên nó xác định đó là thằng NGUYỄN VĂN A, còn trúng đứa nhát gan thì nó trả vể

ngược tên thì tùy ngân hàng nha bạn, ví dụ lúc nó cầm cái giấy báo có, nó thấy tiền chuyển từ nước ngoài với tên VAN A, NGUYEN và đúng số tài khoản , à trúng đứa nó làm việc nhiều với các giao dịch từ nước ngoài , nên nó xác định đó là thằng NGUYỄN VĂN A, còn trúng đứa nhát gan thì nó trả vể

Không hẳn vậy đâu. Nếu để lại thông tin ở ngân hàng thì nhân viên nó sẽ gọi điện hỏi để xác minh, mình bảo đúng nó sẽ cho về và bảo lần sau chuyển lại tên họ cho đúng, còn mình bảo không phải thì nó mới quay ngược về pp

Không hẳn vậy đâu. Nếu để lại thông tin ở ngân hàng thì nhân viên nó sẽ gọi điện hỏi để xác minh, mình bảo đúng nó sẽ cho về và bảo lần sau chuyển lại tên họ cho đúng, còn mình bảo không phải thì nó mới quay ngược về pp
đó chỉ là trường hợp nó treo thôi, đã bảo đứa nào nó nhát thì nó trả về nơi gửi, keke

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đến chịu. Đây là một vấn đề vô cùng nhạy cảm, chỉ 1 sai sót nhỏ cũng có thể dẫn tới việc ko thể nhận được tiền.

Nên cứ đúng trình tự và nguyên tắc chuẩn mà thực hiện có phải tránh được rủi ro ko.

Rủi ro khách quan thì mình ko khống chế dc, chứ rủi ro chủ quan thì mình hoàn toàn chủ động để khống chế nó được mà :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,036
176,534
Latest member
tieuthienbinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week