Help Rút tiền Payonner

stun93

Banned
Reactions
107
MR
0.000
Chào các bác nào rành về Bank nói chung và Payonner nói riêng ạ. !
mình đang có khoảng 2k trong payoneer mà ko biết phải rút thế nào cho phí nó hạn chế nên mình thắc mắc sau :
1. Mình nghe nói ngân hàng ANZ cho rút 1 lần 10tr và fee là 40k + 3,5$ từ payoneer , mình muốn biết nó vẫn còn cho rút 1 lần 10tr ko?
2. Mình hỏi thêm là mình rút tại ngân hàng , tức là nhờ Teller ( Giao dịch viên ) rút 1 lần 2k$ thì có được không và phí sẽ thế nào vì MasterCard nghe nói nhận POS như ATM Withdraw
3. Hỏi thêm là ngoài ANZ thì còn ngân hàng nào rút được max dame ko :D

thế phí 1 lần rút bằng master card tại atm của nó lfa boa nhiêu nhỉ. có gần 20$ mà ko biết rút kiểu j đây :D

Mình thường rút ở ATM ACB, mỗi lần rút mất 1$ phí giao dịch từ Payoneer và 30k từ ACB.

Phí chỉ có 1$ do Payoneer trừ, ACB trừ thêm 30k nữa, hết.

sao ko nhận tiền qua golbal bank ấy. fee rẻ mà. 36 tiếng là có tiền rồi mà.

sao ko nhận tiền qua golbal bank ấy. fee rẻ mà. 36 tiếng là có tiền rồi mà.
Cậu ơi chỉ tớ đăng kí cái Global Tranfer Bank dc hok , cái đó ko cần thẻ cũng nhận dc tiền hã . cho mình cái yahoo với nhé , yahoo mình khimotmat

Chào các bác nào rành về Bank nói chung và Payonner nói riêng ạ. !
mình đang có khoảng 2k trong payoneer mà ko biết phải rút thế nào cho phí nó hạn chế nên mình thắc mắc sau :
1. Mình nghe nói ngân hàng ANZ cho rút 1 lần 10tr và fee là 40k + 3,5$ từ payoneer , mình muốn biết nó vẫn còn cho rút 1 lần 10tr ko?
2. Mình hỏi thêm là mình rút tại ngân hàng , tức là nhờ Teller ( Giao dịch viên ) rút 1 lần 2k$ thì có được không và phí sẽ thế nào vì MasterCard nghe nói nhận POS như ATM Withdraw
3. Hỏi thêm là ngoài ANZ thì còn ngân hàng nào rút được max dame ko :D

1. ANZ vẫn rút 10tr ok.
2. Về nguyên tắc là ok, bạn có thể rút hết = quẹt thẻ, tuy nhiên thực tế mình chưa thử.
3. Hiện tại ANZ là bank ok nhất, các bank khác chỉ đc 2-3 triệu, riêng Đông Á ko dùng dc vì Đông Á ko support Master.

mình trả lời 3 câu hỏi của bạn rồi, bạn trả lời lại mình 1 câu nha: làm thế nào có 2k trong payoneer vậy :D

Ngân hàng ANZ nó ít có ở VN quá, b nào thu mua $ PO không?.
ANZ có cột mã 4 triệu. có cột 10 triệu chủ thớt nhé.

payoneer thì bác chơi techcombak đi , mỗi phát 20 củ :D thấy tiền ra mà sướng rên

ANZ 1 vài atm nhỏ nhỏ vỉa hè thường rút max là 4 triệu,
ko biết b ở đâu, HN vd như :
14 Lê Thái Tổ. MAX dc 10 triệu, ( RÚT CỘT BÊN TRÁI ).

Transaction Amount : 10000000.00 VND
Withdrawal Fee : $3.15
Total Charged : $496.10
trừ tất cả các phí thì tỷ giá cũng ko đến nỗi nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom