Rút Paypal 1 tuần rồi tiền chưa về

uniliver

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Mình rút tiền ngày 1/1/2019, đến nay 7/1/2019 rồi mà tiền chưa về VCB. Hôm đó mình rút 2 lệnh cách nhau khoảng 2 tiếng, mỗi lệnh đều chuyển sang complete chỉ khoảng 30p.

Sáng nay có gọi tổng đài thì ko ai bắt máy dù gọi cả chục cuộc, sau gọi cho chi nhánh địa phương hỏi thì bảo vấn đề này phải ra trực tiếp có cmnd mới xem đc, rồi xách đít ra thì hỏi mấy cái vớ vẫn rồi in cho cái sao kê mà chả giải quyết đc gì, rồi ****** giao dịch viên bảo gọi số tổng đài mà số đó gọi có ai bắt máy đâu.

Ngoài ra còn có thêm 1 lệnh rút từ Payoneer cùng ngày nữa

lạ nhỉ ...mình rút ngày 31/12 - ngày 4/1 đã về :oops:

rút đúng thì từ từ nó về, ko về thì 15 ngày sau nó trả lại paypal chả mất đi đâu mà lo

Dạo này mình rút 2 acc đều bị review đến 72h mới complete. Tính ra tròn 1 tuần tiền mới về. Cái này chắc do acc hay không biết pp có chính sách bảo mật gì mới k nữa.

Bác chủ thớt rút 1 tuần vì ngay đợt nó đang làm lễ hay gì mà. Có thể do bank không process lệnh nữa.

ừ!, phải đặt câu hỏi: "tại sao nó review kỹ lưỡng vậy??" và cần limit để thu thêm thông tin :D:D:D
Bro hù giờ nhát tay k dám thu thêm pp nữa. Hồi hộp vcl vì còn ôm một đống pp :D

Bị review đến 72h là account sắp chuẩn bị limit

Bro hù giờ nhát tay k dám thu thêm pp nữa. Hồi hộp vcl vì còn ôm một đống pp :D

hù gì :p:p:p ... theo tình hình mà phán thôi :cool::cool::cool:

dù tình hình xấu nhất đi nữa ... củng hông mất mát 1 đồng nào đâu, chỉ tốn thời gian chờ thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom