New Rút gọn link kiếm tiền rate 700/1k view

R
Created at
Index progress
Incomplete

Thể loại này cách chơi hiệu quả ntn vậy bác? Có tools hay thủ thuật gì không? Trước đây e chơi mà thấy nản quá vì không kiếm đc xu nào cả.

Thể loại này cách chơi hiệu quả ntn vậy bác? Có tools hay thủ thuật gì không? Trước đây e chơi mà thấy nản quá vì không kiếm đc xu nào cả.
Tool thì có nhưng ko rút đc.bay tk , còn muốn view cao thì làm về mod hack hoặc 18+ là dễ có view nhất

Bác có thể đầu tư proxi dân cư chơi rút gọn link, yêu cầu là phải làm cũng lúc cho nhiều trang rút gọn, cài mỗi giả lập 1 proxy , sau đó tự rút gọn cho chính mình, cũng mất công và oải lắm pro

Bác có thể đầu tư proxi dân cư chơi rút gọn link, yêu cầu là phải làm cũng lúc cho nhiều trang rút gọn, cài mỗi giả lập 1 proxy , sau đó tự rút gọn cho chính mình, cũng mất công và oải lắm pro

Nghe bác nói cũng khó khăn quá nhỉ @@

Tool thì có nhưng ko rút đc.bay tk , còn muốn view cao thì làm về mod hack hoặc 18+ là dễ có view nhất
Ừ bác, trước đây có vụ bật tắt 4g nó cũng tính view, nhưng giờ cách này hết tác dụng rồi thì phải..

Nghe bác nói cũng khó khăn quá nhỉ @@
đúng rồi pro, cũng ko dễ kiếm của bọn rút gọn này đâu, trừ phi bác làm tool mmo và cài pass cho vào rút gọn, rồi làm YTB đi kèm , và kết hợp cả website nữa, nhưng cũng ko dc nhiều đâu

đúng rồi pro, cũng ko dễ kiếm của bọn rút gọn này đâu, trừ phi bác làm tool mmo và cài pass cho vào rút gọn, rồi làm YTB đi kèm , và kết hợp cả website nữa, nhưng cũng ko dc nhiều đâu
18+ bao nhanh

Thể loại này cách chơi hiệu quả ntn vậy bác? Có tools hay thủ thuật gì không? Trước đây e chơi mà thấy nản quá vì không kiếm đc xu nào

Bác xài của bên AdMaven kìa, rate cũng $30 là hơn 700k tiền Việt một tí rồi. Cũng rút gọn link mà t thấy payment bên này cũng ổn định, rate cao nói chung ổn áp. T ở VN mà rút tiền về cũng nhanh, được chọn tần suất rút luôn ko nhập nhằng như mấy net khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom