Help Rút 8k5$ từ paypal

xpyth0n

Newbie
Reactions
2
MR
0.093
Insuree Balance
0
Hi anh em,
Mình có 8k5 trong paypal tính rút về ACB mà đợt trước tết thấy bị bên ngân hàng hold rồi lên giải trình nhiều quá,
Không biết có ai đã từng rút nhiều tiền về ngân hàng chưa cho mình ít kinh nguyệt. Đang cần tiền mà rút về cứ ngay ngáy sợ.
Thanks mọi người.

Hi anh em,
Mình có 8k5 trong paypal tính rút về ACB mà đợt trước tết thấy bị bên ngân hàng hold rồi lên giải trình nhiều quá,
Không biết có ai đã từng rút nhiều tiền về ngân hàng chưa cho mình ít kinh nguyệt. Đang cần tiền mà rút về cứ ngay ngáy sợ.
Thanks mọi người.
nên rut dưới 1000$ thì sẽ ko sao nhé

rút 999$ thôi

Thế thì đem bán cho lẹ. Rate thấp hơn xíu mà có liền :D

Bác cứ rút 900$, đợi 3 ngày là tiền bắt đầu về bank, tiếp tực rút, như vậy chỉ khoảng 1 tháng là xong

biết rút sớm, cứ góp góp mãi cho đủ rồi giờ rút ra cũng mệt :(

rút trên 1k là phải giải trình hả các bác ? hay bác cũng đoán vậy thôi tại có một số bác bảo ko phải làm gì cả.

rút trên 1k là phải giải trình hả các bác ? hay bác cũng đoán vậy thôi tại có một số bác bảo ko phải làm gì cả.

truớc tết nhiều ae dính rồi nên giờ rút ra mới sợ........:(

Thớt nhận đệ tử đi, mình làm mải không kiếm nổi 100$ chán thật
mình nhiệt tình, chịu khó, và có thời gian online nhiều
mong thớt chiếu cố giúp cho 1 vé
thanks thớt

cứ 900$ thì rút 50 ngày mới về hết tiền, chớt em chắc :'(
rút 3 ngày $ về thôi mỗi lần nên rút dưới 1k$ vì theo luật mới trên hoặc bằng 1k 4 thì phải giải trình đó

Thật sự không có luật nào bắt giải trình, chỉ có lya65t chống rửa tiền mới là những giao dịch tiền điện tử từ 1k hoặc tương đương, ngân hàng có trách nhiệm gửi báo qua cục phòng chông rửa tiền, còn ngân hàng yêu cầu giải trình là do bank đó đẫ từng dính đến hoặc động tiền điện tử, bị liên đới này nọ, nên giờ họ hơi khó

Có bạn nào rút sacombank trước tết về chưa. t có 2k4 mà chưa về. Call lên sacombank thì họ nói bên ngân hàng thứ 3 chưa điện báo cho scb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,311
170,443
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom