Có tut cheat chuẩn thì chơi nha, còn chỉ fake vpn bình thường hoặc chơi 5 7 acc thì nghỉ phẻ đi, ko dễ ăn của nó :D
Vậy phải làm sao bác, bữa nghe bác nào chơi 200 acc, e cũng mon men tạo gần cả trăm acc, chủ yếu là WOF hằng ngày! Mà giờ ko rút được vậy có nước ăn cám àh
P/s: mà tiền về chưa bác, hóng tin từ bác :)))

Vậy phải làm sao bác, bữa nghe bác nào chơi 200 acc, e cũng mon men tạo gần cả trăm acc, chủ yếu là WOF hằng ngày! Mà giờ ko rút được vậy có nước ăn cám àh
P/s: mà tiền về chưa bác, hóng tin từ bác :)))
ban rồi bác, dễ ăn của nó đâu
nó cho chơi, cày traffic cho đã tới rút nó mới đưa ra đảo lận :v

chưa có ae nào rút được hết hả ta, e tính mà thanh khoản tốt, nhiều khi e đầu tư mạnh tay luôn. Tại ham hố kiếm 30k sts sớm nên mới cháy tài khoản, chứ thực ra e đã được 28k rồi, tức thật sự bác ah, góp nhặt từng đồng mà ra đi nhanh quá

chưa có ae nào rút được hết hả ta, e tính mà thanh khoản tốt, nhiều khi e đầu tư mạnh tay luôn. Tại ham hố kiếm 30k sts sớm nên mới cháy tài khoản, chứ thực ra e đã được 28k rồi, tức thật sự bác ah, góp nhặt từng đồng mà ra đi nhanh quá
nó pay bt mắc gì ko rút dc =)) mình rút quài chứ gì

Mình chơi hơn 200 acc trong đó có khoảng 2/3 acc cũ no captcha. Chưa biết tới mùi bị ban là gì.
Nói thế ae lại bảo chém gió, nhưng mình chơi mấy thể loại này nhiều rồi, chắc biết chút gì đó, mình không roll 24/7, có chơi multi nuôi acc....

Hôm qua cúng vái cầu trời
Tiền vô lấp ví trên sàn binance
World cup xém gặp Ông Can
Thả tài ra xỉu lủng màn ví, xui
Thằng nào trúng bóng thấy vui
Thằng thua đau đớn ngậm ngùi đi vay
Future bắt đáy ... ô hay
Lên mây không thấy ngậm ngay đầu "B..."

nó pay bt mắc gì ko rút dc =)) mình rút quài chứ gì
Mình chơi hơn 200 acc trong đó có khoảng 2/3 acc cũ no captcha. Chưa biết tới mùi bị ban là gì.
Nói thế ae lại bảo chém gió, nhưng mình chơi mấy thể loại này nhiều rồi, chắc biết chút gì đó, mình không roll 24/7, có chơi multi nuôi acc....
E chưa rút lần nào, thèm cảm giác rút lắm, mà bác chur thớt kêu bị ban acc, nên e cũng hơi buồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom