Event Ruộng sâu trâu nái không bằng con gái ... một cặp ^^

Status
Not open for further replies.
SR các bạn 2 hôm nay mình bận tí việc nên chậm trễ, mình quay random nhưng ko có trình quay video đành up tạm mấy tấm ảnh ^^

Giải Nhất :

Giải nhì:

Giải ba:

Giải kk : 170, 49, 242, 188, 219

Các bạn trên để lại stk vcb mình pay nhé, 1 lần nữa cảm ơn tất cả mọi người đã tham gia chia vui và hẹn gặp lại lần sau ^^

chúc con gái bak hay ăn chóng lớn, càng lớn càng xinh....ây da, cách nhau 30 tuổi chắc ko vấn đề gì chứ hả :rolleyes:

chuc be manh khoe. dep trai giong me no'. dep gai giong ba.:):):)

@soonlove
Nếu bạn ko quay dc video thì có thể search google, ko thể lên nói ko quay dc thì thôi nhé. Lần này mình cảnh cáo 1 lần nữa sẽ phạt point theo rule.
Ngoài ra bạn có thể dùng kết quả xổ số để trao giải.

@soonlove
Nếu bạn ko quay dc video thì có thể search google, ko thể lên nói ko quay dc thì thôi nhé. Lần này mình cảnh cáo 1 lần nữa sẽ phạt point theo rule.

Đề nghị quay random lại và ghi hình video =))

Chúc bé hay ăn chóng lớn.

chúc bé gái ngày càng thông minh, xinh đẹp

@soonlove
Vãi MOB, đã event còn bị cảnh cáo thôi e xin chừa ko dám event nữa. Tạo sân chơi vui cho ae mà còn có cái kiểu rẻ tiền này nữa? Hay cậu nghĩ mình gian lận mem?

Vãi MOB, đã event còn bị cảnh cáo thôi e xin chừa ko dám event nữa. Tạo sân chơi vui cho ae mà còn có cái kiểu rẻ tiền này nữa? Hay cậu nghĩ mình gian lận mem?
Forum có quy định như vậy để tránh người tổ chức event không rõ ràng thiệt thòi cho mem ( em ko nói anh, nói chung chunng, bởi em cũng có lần bị phạt point vì làm event ko quay video :D). Xét theo kết quả sổ xố cho nhanh anh ạ. Đừng để mất vui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week