Waiting for Answer runan1 đã nhận tiền không giao hàng

Status
Not open for further replies.

enterserver

Junior
Reactions
49
MR
0.009
Mình lập topic này! Mong bạn @runan1 vô cho câu trả lời, giá trị thì chẳng nhiêu, nhưng làm thế bực mình lắm, mất thời gian.
mà mình nghe nói có 1 người cũng bị nữa là @aloha1 . nên nếu bạn @aloha1 bị dính thì vô đây xác nhận nhé.--------

----------------------------------------------------
Tình hình là mình có lập 1 topic mua, or thuê acc FB chơi đc STR.
http://mmo4me.com/threads/can-mua-acc-facebook-bao-kim.198760/
và đây là logchat, proof đã gửi tiền.

MOD xem hộ em trường hợp này nhé. hôm nay pm yahoo cũng k trả lời, hồi nãy thấy có login vào 4r.

Last edited:
15k cũng scam. Đến mất nhân cách ;)

Không được 1 ổ bánh mì heo quay mà cung scam thời buổi đứt cáp ko làm được gì nên scam coi bộ ngon

sax. scam mà 15k mà cũng scam sao @@, thời buổi khủng hoảng thật

Đù đến tận 15k luôn, làm cả năm mới đủ đó. Thằng này scam lợi hại quá :eek:

15k vnđ chắc scammer tưởng 15k usd...

tính ra ngày làm 100 quả cam cũng được khá nhĩ. đề nghị bạn runan1 cho mình theo học nghề với.:D:D:D

tháng này nhọ vãi nồi. đầu tháng ăn 1 quả 200k, 2 ngày sau thêm 1 quả 100k, hôm qua ăn tiếp 1 quả 15k. tức quá nên mới report luôn.

Thui các bác cứ từ từ nhiều khi sự cố bên nhà bác ấy có người thân gì đó có chuyện chẳng lành đột ngột thì sao

Thui các bác cứ từ từ nhiều khi sự cố bên nhà bác ấy có người thân gì đó có chuyện chẳng lành đột ngột thì sao
nó scam mình 700str nè
chửi từ tổ tông nhà nó..nó đọc xog off, off lại onl. Ko có chuyện nt giao dịch thì rep liền..bêu bảo hành cái off lun đâu

Bạn @runan1 vào trả lời nhé.

Vì 15k mà chấp nhận để người ta chửi như chó , không thấy có lỗi với ba má hả thằng scam !!

Mình cũng nghĩ do mạng nhà ổng bị gì thôi. Chắc ko scam đâu. chỉ có 15k và dám giao dịch bằng Bank mà

Ôi thời buổi này chắc dân nghèo nhiều quá cái quái gì cũng scam dc, thiệt nói chứ scam vậy người ta kêu hôi lông, còn thua ăn xin

hẳn là 15000VNĐ, giỏi lắm, chân muỗi cũng là thịt, cứ lừa thêm 99 thằng nữa là có 1tr. rưỡi, 999 thằng nữa có 15tr. Giàu vl rồi :D

Có khi 15k$ ấy chứ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week