RU TOOL V12.9.7 - Chiến các site Nga

mình góp ý thế này:
Tool hiện nay đang chạy rất tôt.Nhưng để tăng thêm tốc độ làm việc nếu có thể có chút cải tiến thì hay quá.
Hiện nay muốn làm nhanh đa phần là phải làm nhiều NV cùng lúc.5 Nv chẳng hạn.nhưng khung hiện thị thì chỉ luôn hiển thị cho 1 NV
Nếu ZEN làm sao cho khung hiển thị ghi chú của 5 nv cùng lúc thì hay quá.
Bởi nói gì thì nói cứ cho là các nhiệm vụ na ná nhau.vẫn có những cái có chú ý nhỏ nhặt.mình ko chú ý dễ bị sai lắm.

mình góp ý thế này:
Tool hiện nay đang chạy rất tôt.Nhưng để tăng thêm tốc độ làm việc nếu có thể có chút cải tiến thì hay quá.
Hiện nay muốn làm nhanh đa phần là phải làm nhiều NV cùng lúc.5 Nv chẳng hạn.nhưng khung hiện thị thì chỉ luôn hiển thị cho 1 NV
Nếu ZEN làm sao cho khung hiển thị ghi chú của 5 nv cùng lúc thì hay quá.
Bởi nói gì thì nói cứ cho là các nhiệm vụ na ná nhau.vẫn có những cái có chú ý nhỏ nhặt.mình ko chú ý dễ bị sai lắm.

Yeah!
Thanks !

minh da gui tien mua tool 2 thang qua webmoney cua ban rui nhe! Ban xem active gium minh voi.
WMID: 378008176979

Đã active bạn nhé!
Thanks so much!

- - - Updated - - -

ai giúp mình các lại quảng cáo trong tool với,ko biết nó là cái nào:smi2,autoteaser,dmir.v.v,thanks

Các link quảng cáo sẽ chứa từ smi2, dmir ...
Bạn di chuột vào link ad sẽ thấy.

Thot online dum voi. Hien tai minh chua co HMA lam SEO print ip Viet thi khoang dc mays job ZEN
Mã kích hoạt: 6igoQYeStbciedlbhAXAqHIK97QEx9p7TYdr1ryBzbPpEuy/9mNbTW774Y4ukTWd
YH : movefilesmoney
Da pm chua thay tra loi.
Than!

Thot online dum voi. Hien tai minh chua co HMA lam SEO print ip Viet thi khoang dc mays job ZEN
Mã kích hoạt: 6igoQYeStbciedlbhAXAqHIK97QEx9p7TYdr1ryBzbPpEuy/9mNbTW774Y4ukTWd
YH : movefilesmoney
Da pm chua thay tra loi.
Than!

Actived!
Thanks !

help me RU tool not active for me

Chào bạn. xem giúp mình với. Cái RU cho 2 con máy của mình đến 01 tháng 12 mới end of time. nhưng hôm nay vào con này: Mã kích hoạt: AQ/vI2Sw3hyRQc40UBqASK8gc96oxqmtJrj5f0AXoY2UwLSmST0hlTOxlH/3hzJj thì bị Inactive. giúp mình với nhé. Thân.

Chào bạn. xem giúp mình với. Cái RU cho 2 con máy của mình đến 01 tháng 12 mới end of time. nhưng hôm nay vào con này: Mã kích hoạt: AQ/vI2Sw3hyRQc40UBqASK8gc96oxqmtJrj5f0AXoY2UwLSmST0hlTOxlH/3hzJj thì bị Inactive. giúp mình với nhé. Thân.

Đã active code mới rồi bạn nhé!
Thanks!

Bạn ơi , xem lại dùm mình nhé. Đêm qua không bít bị sao web có trang vào được , trang vào không được , tool ko vao được lun. khi chạy tool nó báo " server bị lỗi hoac do bạn bị mất kết nối internet " xong rồi mình bị mất license lun. Ban vui lòng xem lại và kick hoat lại dùm minh nhé ,tks.
Mã kích hoạt: roEMH8BFGRNgWM7cWaUsisk4+bCy/3z6gHr65RCrJn2QPYBioAnsbM3ppZwhv+Ks

Bạn ơi , xem lại dùm mình nhé. Đêm qua không bít bị sao web có trang vào được , trang vào không được , tool ko vao được lun. khi chạy tool nó báo " server bị lỗi hoac do bạn bị mất kết nối internet " xong rồi mình bị mất license lun. Ban vui lòng xem lại và kick hoat lại dùm minh nhé ,tks.
Mã kích hoạt: roEMH8BFGRNgWM7cWaUsisk4+bCy/3z6gHr65RCrJn2QPYBioAnsbM3ppZwhv+Ks

Done lâu rồi nhá :D!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom