Airdrop RPO - 5$ (0.05 RPO) tiếp tục 1 pha airdop cực đơn giản chỉ vài bước. 1 RPO = 100$

bettahm

Junior
Reactions
22
MR
0.122
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hình thức đơn giản chỉ cần join tele của bọn nó, post 1 bài viết của nó có sẵn trong con bot lên #Tweet sau đó quăng địa chỉ ETH lên và chờ lụm tiền thôi ae. :popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Thời gian tiền vào ví: 20/1/2021

Link ref ủng hộ mình: RPO Coin :popo_beauty:
Link non-ref: Non-ref :popo_shame::popo_shame::popo_shame:

Mình sẽ liên tục cập nhật các kèo airdrop từ dễ đến khó cho ae thoải mái lựa chọn nhé. Quẹo lựa quẹo lựa đê :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah:

Link topic airdrop trước: Tại đây

Vì 1 ngày chỉ đc 3 box Coin nên tối đa mình chỉ post đúng theo yêu cầu, mình sẽ cập nhật link các topic coin khác trong thread mới nhất.

Tùy vào khả năng đánh giá của các bạn về dự án khả thi hay scam thì hẵng tham gia vào nhé. Nhưng nếu nhanh gọn thì tội gì không quăng ví để đó biết đâu sau này :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

Qua em làm rồi mà k thấy coin về bác nhỉ. Em dùng ví trust, mới tập tành làm mấy cái mà chưa đc cái nào :D

Hiện tại coin đã được list trên sàn Uniswap nhé ae. 100 RPO = 1 ETH :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Gía 1 ETH hiện tại = $577.43 :popo_look_down::popo_look_down::popo_look_down:

Ref nhiệt vào ae ơiiiiiiiiiiii

Hiện tại coin đã được list trên sàn Uniswap nhé ae. 100 RPO = 1 ETH :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Gía 1 ETH hiện tại = $577.43 :popo_look_down::popo_look_down::popo_look_down:

Ref nhiệt vào ae ơiiiiiiiiiiii
con dmxr cũng uniswap scam cmnr :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,619
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week