RPM cao hay thấp có ảnh hưởng gì không các bro

mahtyuh

Senior
Reactions
184
MR
0.304
Em mới thuê 1 acc GÀ của người bạn về chạy, mới chạy được 2 hôm thì có 1 người nói là ko nên để RPM quá 15$, cơ mà em nghĩ như thế nào đâu do mình, lợi nhuận càng cao càng tốt mới phải chứ, mong các bác chỉ giáo

với tầm 2xx-3xx4/44k views liệu đã hiệu quả chưa bác, real 100%, thank bác
real 100% thì như thế là tốt rồi còn gì. RPM cao quá 15$ tại sao ko tốt thì bác hỏi người nói với bác lý do xem. Real thì RPM nó càng cao càng tốt vì nó cho biết hiệu quả qc từ view, nó để đối chiếu những kênh khác có cùng nội dung video mang ý nghĩa thống kê, sosanh là chính. Nói chung, bác nuôi GÀ chơi Content, real 100% thì RPM bao nhiêu kệ nó

real 100% thì như thế là tốt rồi còn gì. RPM cao quá 15$ tại sao ko tốt thì bác hỏi người nói với bác lý do xem. Real thì RPM nó càng cao càng tốt vì nó cho biết hiệu quả qc từ view, nó để đối chiếu những kênh khác có cùng nội dung video mang ý nghĩa thống kê, sosanh là chính. Nói chung, bác nuôi GÀ chơi Content, real 100% thì RPM bao nhiêu kệ nó
vâng.cảm ơn bác.e kệ vậy.cứ chiến thôi

thớt chơi web thì RPM này là thấp nhé , không phải lo đâu

Khi nào thớt như thế này mới gọi là cao nhé . Hình ảnh mang tính chất minh hoạ cho chủ thớt hiểu , nếu mox thấy sai rule thì xoá dùm mình . Bị banned 1 lần ra đảo 7 ngày ớn rồi :)

Bác trên ngon thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom