SCAM Royalty-funds - Royalty-funds.com

Status
Not open for further replies.

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site mới ra lò, giao diện đẹp, đầy đủ SSL, DDos, Licensed, hy vọng sống tốt:

CÁC CHƯƠNG TRÌNH ĐẦU TƯ
105% - 125% sau 1 ngày
Plan Amount Spent ($) Profit (%)
105% after 1 day $10 - $200 105.00
107% after 1 day $201 - $2,000 107.00
113% after 1 day $2,001 - $25,000 113.00
125% after 1 day $5,001 - $10,000 125.00

55% - 80% hàng ngày cho 2 ngày
Plan Amount Spent ($) Daily Profit (%)
55% For 2 days $10 - $200 55.00
58% For 2 days $201 - $2,000 58.00
65% For 2 days $2,001 - $5,000 65.00
80% For 2 days $5,001 - $25,000 80.00

130% - 280% sau 4 ngày
130% after 4 days $10 - $200 130.00
150% after 4 days $201 - $2,000 150.00
220$ after 4 days $2,001 - $5,000 220.00
280% after 4 days $5,001 - $25,000 280.00

220% - 450% sau 8 ngày
220 after 8 days $10 - $201 220.00
240 after 8 days $201 - $2,000 240.00
290 after 8 days $2,001 - $5,000 290.00
450 after 8 days $5,001 - $25,000 450.00

480% - 700% sau 15 ngày
480% after 15 days $10 - $200 480.00
530% after 15 days $201 - $2,000 530.00
590% after 15 days $2,001 - $5,000 590.00
700% after 15 days $5,001 - $25,000 700.00

550% - 1400% sau 30 ngày
550% after 30 days $10 - $200 550.00
680% after 30 days $201 - $2,000 680.00
900% after 30 days $2,001 - $5,000 900.00
1400% after 30 days $5,001 - $10,000 1400.00

SSL Encryption
ROYALT.BL1.BLOCKDOS.COM ROYALT.BL2.BLOCKDOS.COM
Check GoldCoders' HYIP Manager License
royalty-funds.com - Licensed

Thanh toán: Manual
Chấp nhận: PM, STP, EG

Deposit:

THAM GIA KIẾM TIỀN Ở ĐÂY

Last edited:

chauduc

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Trang này add ít monitor mà trang thái thì waiting k, đợi tình hình xem sao đã, mà site ra ngày 12/8 mà đâu phải mới ra đâu

Trang này add ít monitor mà trang thái thì waiting k, đợi tình hình xem sao đã, mà site ra ngày 12/8 mà đâu phải mới ra đâu

Nó launch trước đó bạn à, mới bắt đầu chạy chính thức từ hôm nay, kỳ vọng sẽ là chương trình sống lâu!!!!!!!!!!!!!!!

Nó launch trước đó bạn à, mới bắt đầu chạy chính thức từ hôm nay, kỳ vọng sẽ là chương trình sống lâu!!!!!!!!!!!!!!!
Vậy hả, mà thớt chơi plan 1 day hả, mai xem tình hình thớt rồi tính, h thấy nghi nghi với k có rcb của monitor chán lắm

Bởi vì nó launch trước nên ít người chú ý thôi, mình vẫn theo dõi từ ngày nó bắt đầu nên mới biết để đầu tư thôi!!!!!!!!!
Site này thấy mọi thứ ok mà sao nó add toàn monitor trial k ta, k thấy mấy cái thường chơi ta

saygoodbye

Banned
Reactions
158
MR
0.000
hehe , site này những thứ nó muốn mình nhìn thấy thì rất là Ok nhưng những cái nó không muốn mình nhìn thấy hay nói cách khác là đại đa số không nhìn thấy thì lại chẳng Ok tí nào :))

hehe , site này những thứ nó muốn mình nhìn thấy thì rất là Ok nhưng những cái nó không muốn mình nhìn thấy hay nói cách khác là đại đa số không nhìn thấy thì lại chẳng Ok tí nào :))
Triết học quá, trừu tượng quá. chẳng hay ngài có thể mở rộng thêm trí não cho người trần mắt thịt này k:D

ví dụ đơn giản nhất
bạn thử vào website của nó đăng nhập với uname là admin -> pass bất kì ví dụ demo
nó direct đến 1 trang login báo Error như sau
Code:
Your login or password or turing image code is wrong. Please check this information.

2 điều vô lí :
1 - làm gì có turing code mà wrong => làm site vô cùng ẩu
2 - nếu bạn là chủ website làm ra tiền liệu bạn có banned ip những thằng định đăng nhập bằng acc admin , nếu chấp nhận điều này sẽ mở 1 cánh cổng vô cùng rộng cho các héc cơ tấn công bằng phương pháp dò mật khẩu.
và còn nhiều ví dụ không tiện nói ở đây :)) cái này chỉ là cái thô thiển nhất thôi

cái nó muốn bạn nhìn thấy để tin tưởng nó là gì ???
1 - SSL
2- Check GoldCoders' HYIP Manager License
3 - DDOs protection
nhưng nói thật 2 cái đầu quá đơn giản , cái thứ 3 thì tớ dám chắc nó chả có, vì tớ gửi các packet liên tục đến server nó mà đếc bị banned Ip thì chống DDos cái mịa gì :)) làm trò :))

ví dụ đơn giản nhất
bạn thử vào website của nó đăng nhập với uname là admin -> pass bất kì ví dụ demo
Code:
Your login or password or turing image code is wrong. Please check this information.

2 điều vô lí :
2 - nếu bạn là chủ website làm ra tiền liệu bạn có banned ip những thằng định đăng nhập bằng acc admin , nếu chấp nhận điều này sẽ mở 1 cánh cổng vô cùng rộng cho các héc cơ tấn công bằng phương pháp dò mật khẩu.
và còn nhiều ví dụ không tiện nói ở đây :)) cái này chỉ là cái thô thiển nhất thôi

1 - SSL
3 - DDOs protection
nhưng nói thật 2 cái đầu quá đơn giản , cái thứ 3 thì tớ dám chắc nó chả có, vì tớ gửi các packet liên tục đến server nó mà đếc bị banned Ip thì chống DDos cái mịa gì :)) làm trò :))
Hix thánh đã hiển linh, tại hạ ngả nón bái phục, đúng là co những cái nó kì kì. Nhưng còn vụ DDos, check ssl thấy báo có mà

ví dụ đơn giản nhất
Code:

2 điều vô lí :

1 - SSL
3 - DDOs protection

turing code thì nhiều site cũng thế, k riêng trang này đâu

còn 3 cái sau hầu như các trang bây h có hết, k nói lgi

còn gì pro chỉ giáo thêm với đi :D

Hix thánh đã hiển linh, tại hạ ngả nón bái phục, đúng là co những cái nó kì kì. Nhưng còn vụ DDos, check ssl thấy báo có mà
như đã nói ở trên ssl thì quá đơn giản và đó là cái nó muốn mình nhìn thấy và tất nhiên site HYIP phải có :))
chống ddos của nó không an toàn như bạn nghĩ

turing code thì nhiều site cũng thế, k riêng trang này đâu

còn 3 cái sau hầu như các trang bây h có hết, k nói lgi

còn gì pro chỉ giáo thêm với đi :D

bạn thử đăng kí 1 acc có uname là admin => nếu báo lỗi là có rồi bạn đăng nhập thử bằng uname đó pass bất kì nó mà k ban ip của mình => nó config quá sơ sài => k tin đc
nói tóm lại nó cũng như mấy tín dụng đen ngoài xã hội thôi
muốn vay đc tiền thì phải có xe đẹp, nhà đẹp , tiêu tiền như nước , quan hệ rộng k có thì k ai cho vạy cả.nên mình cứ bỏ qua mấy cái đó mà tìm hiểu sâu hơn về
- server : config sv có chuyên nghiệp k , thật sư tránh đc DDos k
- code : web code có gì sơ sài không , javascript của nó thế nào , giống ai ? bắt lỗi chuẩn k ?
nhiều thứ lắm ......hehe

Bạn nên chú ý, với những monitor trial, nó là họ tự thêm chứ không
như đã nói ở trên ssl thì quá đơn giản và đó là cái nó muốn mình nhìn thấy và tất nhiên site HYIP phải có :))
chống ddos của nó không an toàn như bạn nghĩ

bạn thử đăng kí 1 acc có uname là admin => nếu báo lỗi là có rồi bạn đăng nhập thử bằng uname đó pass bất kì nó mà k ban ip của mình => nó config quá sơ sài => k tin đc
nói tóm lại nó cũng như mấy tín dụng đen ngoài xã hội thôi
muốn vay đc tiền thì phải có xe đẹp, nhà đẹp , tiêu tiền như nước , quan hệ rộng k có thì k ai cho vạy cả.nên mình cứ bỏ qua mấy cái đó mà tìm hiểu sâu hơn về
- server : config sv có chuyên nghiệp k , thật sư tránh đc DDos k
- code : web code có gì sơ sài không , javascript của nó thế nào , giống ai ? bắt lỗi chuẩn k ?
nhiều thứ lắm ......hehe

Mình chịu cái khoản này, mà phải nói công nhận, dạo này hyip lắm pro phân tích site thật, nó là tốt cho newbie.

Cậu cũng nên truyền thêm kinh nghiệm cho họ để họ có thêm kinh nghiệm chinh chiến hạn chế rủi ro!!!!!!!!!!!

Bạn nên chú ý, với những monitor trial, nó là họ tự thêm chứ không

Mình chịu cái khoản này, mà phải nói công nhận, dạo này hyip lắm pro phân tích site thật, nó là tốt cho newbie.

Cậu cũng nên truyền thêm kinh nghiệm cho họ để họ có thêm kinh nghiệm chinh chiến hạn chế rủi ro!!!!!!!!!!!
bạn pro mà.m làm sao kinh nghiệm bằng các monitor đã viết TUT . mình thì thuộc loại amater, cái nào thỏa mãn điều kiện của mình thì mình cắm vào dăm $, được thì làm cốc trà đá, thua thì cười :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,489
177,018
Latest member
viva88sldk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week