(rotate4all.com) Tuyển ref có vốn 5-10$, ngồi chơi 0,5$/ ngày và nhiều ưu đãi hấp dẫn

Hôm nay mình đã đủ minpay 5$ và trong hàng chờ rút về ví

Account mình đang bị suspended, tạm ngưng tuyển ref nhé

Tình hình sao rồi bạn ?

Mà theo lý do banned nó đưa ra, thì bạn ko hề cheat hay dùng auto surf nào dù chỉ 1 lần trong quá trình đăng ký đến giờ chứ ? Hãi với site này quá!!!

Tình hình sao rồi bạn ?

Mà theo lý do banned nó đưa ra, thì bạn ko hề cheat hay dùng auto surf nào dù chỉ 1 lần trong quá trình đăng ký đến giờ chứ ? Hãi với site này quá!!!
Mình không dùng auto surf hay bất cứ phần mềm nào hết nhé bạn

Blacklist trong phần Term của rotate4all có đó ban và nó update liên tục. Mõi ngày bạn tự vào đó xem nhé. Cảm ơn :)

Cho mình xin danh sách của bạn nhé. Với lại nếu bạn lấy đc tk thì cập nhật thông tin cho ae khác biết nha. Ko phạm quy của nó mà vẫn bị banned thì khó chịu thật đấy!

Cho mình xin danh sách của bạn nhé. Với lại nếu bạn lấy đc tk thì cập nhật thông tin cho ae khác biết nha. Ko phạm quy của nó mà vẫn bị banned thì khó chịu thật đấy!
Mình nghĩ site này nên chơi solo thôi, ko nên tuyển ref bạn à, mình cũng không muốn unban vì có unban đi nữa cũng bị ăn ban lại thôi :(

Up ảnh líst site mình bỏ tiền ra test tuần thứ 2. Các bạn thấy site nào được, tính toán có lãi thì dep vào nhé. Có bị ăn ban thì đừng gạch đá vì account của mình đã bị ban rồi, không tuyển ref được nữa. Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom