Rơi nước mắt vì tiếng hát của cậu bé 12 tuổi . Nghe nửa bài muốn rớt nước mắt

Status
Not open for further replies.
hình như hôm trước nghe bác nói học đh an ninh mà, sao mà xử sự như thế.................................................

Ghê thế cơ à :))

k pit nhớ có nhầm ko, nếu có mong bác bỏ qua.................................................

nói thiệt là coi clip mặt thằng nhỏ biểu cảm thấy tội tội nhưng bài hát mình k cảm được mấy...

hihi tớ chỉ nói chính kiến của mình thôi ! nói về tuổi thì chưa biết như thế nào, mình có hơi theo thiên hướng cực đoan dân tộc ! còn tớ chém thì chém những người kia thôi, ai nói gì, tớ vẫn tự hào vì mình là ng` VN, được sống, cống hiến cho tổ quốc mình ... do những sự kiện gần đây nên cứ thấy TQ là tớ ghét ak` :)) còn nghề nghiệp thì ai cũng có nghề nghiệp riêng của mình, mình không chấp nhận hành động phỉ báng tố quốc, phỉ báng lại lịch sử và dân tộc mình ! các bạn thích thì cứ ném gạch tớ ! tớ chỉ ném ai quay ngược lại lý tưởng trên thôi ! :D

hình như hôm trước nghe bác nói học đh an ninh mà, sao mà xử sự như thế.................................................
học an ninh nên tâm hồn nhạy cảm mấy chủ đề đó
minh thì ủng hộ triple hơn là cái ông VNCH kia... có điều đây ko fai chỗ để mà bay vô bàn luận China này nọ

mỗi nhà mỗi cảnh, nhà nước XHCN cũng k nên đề cao quá, k fải là mình phỉ báng tổ quốc của mình, chỉ mún nói ý kiến riêng của mình thôi, nói thật chứ VN mình mang nghĩa là nhà nước XHCN lúc nào cũng nói lo dân vì dân, chứ thực tình mình là người miền trung nên hiểu nỗi khổ mất nhà mất cửa mất cả người thân hơn ai hết, thế mà năm nào miền trung cũng đói khổ vì lũ lụt có thấy nhà nước lo cho đc gì nhìu đâu, chủ yếu thấy toàn là của mạnh thường quân cả, mặc dù tất cả tiền đều là của dân, nhấn mạnh điều này, tiền là của dân............................................mong rằng sẽ có 1 XHCN tốt đẹp hơn thế, k còn ai còn cảnh đói khổ, mất người thân......................................

mỗi nhà mỗi cảnh, nhà nước XHCN cũng k nên đề cao quá, k fải là mình phỉ báng tổ quốc của mình, chỉ mún nói ý kiến riêng của mình thôi, nói thật chứ VN mình mang nghĩa là nhà nước XHCN lúc nào cũng nói lo dân vì dân, chứ thực tình mình là người miền trung nên hiểu nỗi khổ mất nhà mất cửa mất cả người thân hơn ai hết, thế mà năm nào miền trung cũng đói khổ vì lũ lụt có thấy nhà nước lo cho đc gì nhìu đâu, chủ yếu thấy toàn là của mạnh thường quân cả, mặc dù tất cả tiền đều là của dân, nhấn mạnh điều này, tiền là của dân............................................mong rằng sẽ có 1 XHCN tốt đẹp hơn thế, k còn ai còn cảnh đói khổ, mất người thân......................................
xã hội nào cũng có nhiều bất cập, xã hội nào không có tham nhũng ! nước mình đã lên XHCN đâu :) ! đang trên con đường đi lên thôi mà ! mình cũng có mong ước như bạn thoai ^^ ! và vẫn đang cố gắng để làm cái mong ước ấy thành sự thật, dù sức mình chẳng là j, chỉ là 1 hạt cát nhỏ :)

xã hội nào cũng có nhiều bất cập, xã hội nào không có tham nhũng ! nước mình đã lên XHCN đâu ! đang trên con đường đi lên thôi mà !
bất cập gì cũng phải vì dân trước hết, nhìn năm nào lũ về cũng rơi nước mắt, may là mình k nằm trong diện đó......................................

đang yên đang lành tự dưng post 1 bài về bọn tàu khựa làm gì cho mọi người đâm chém nhau, hải quân Trung Quốc vừa mới bắt tàu cá Việt Nam đấy các bác ạ

nghe xong chả thấy hay tẹo nào . nghe cậu bé bán lạc ở sg hát còn hay hơn .

closed topic , banned 3 days 2 ông chửi bậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week