Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt xem fix lại bản V3. Không get info được UK, toàn báo sai username/password thôi.

fix lai di. lap mail toan bao loi~ pass thoi. lap bang tay thi ko bi nhu vay. check mau di ban oi

Chủ thớt xem fix lại bản V3. Không get info được UK, toàn báo sai username/password thôi.

Chờ ra V4 nhé bạn, V3 hiện giờ tạm ngưng hỗ trợ ;))

- - - Updated - - -

fix lai di. lap mail toan bao loi~ pass thoi. lap bang tay thi ko bi nhu vay. check mau di ban oi

chuẩn bị tiền mua key V4 nhé bạn

Mình đã pub bản 3.3 ở page trước. Yêu cầu cần tạo 1 tài khoản free ở trang 192.com. Lúc tìm info sẽ bật hộp thoại nhập tài khoản và pass. Điền vào là sẽ get đc

- - - Updated - - -

Chờ ra V4 nhé bạn, V3 hiện giờ tạm ngưng hỗ trợ ;))

- - - Updated - - -

chuẩn bị tiền mua key V4 nhé bạn

Đã thu theo tháng thì ra v4 làm cái qué gì nữa

- - - Updated - - -

Mail loại gì ? .

Fix lỗi robo info v3 đi chủ thread

Mình mới mua key cho bản robo info v3 của bac Whoo (nvhung146)
Các vấn đề khác mình chưa nói vì chưa rõ hoạt động tốt hay không tốt, nhưng 1 điều mình phát hiện ra đó là khi mình muốn tạo mail theo info US (tất nhiên là mình muốn tạo mail US rồi) thì cho dù mình đã phải điền bằng tay cho việc chọn quốc gia và postal code thì sau khi mail được tạo vẫn hiện lên Location là Vietnam.
Mình post bài này yêu cầu bác viết ra cái phần mềm này fix giùm mình, vì cái phiên bản v2 của bác tạo mail rất tốt theo yêu cầu của mình, trong khi cái v3 này thì chỉ tạo mail mặc định là mail VN.
Đây là 1 số hình minh họa:
Mình kich tạo mail theo info us mình đã chọn thì ra cái này:

View attachment 26733

Sau đó mình chọn tay cho quốc gia và postal code là US và cả mã vùng điện thoại nữa.
View attachment 26734

Nhưng kết quả thu được 1 cái mail mà có location là VietNam :|
View attachment 26735

Mong bác (Nguyễn Việt Hưng ) check lại và fix giùm để mình còn tạo acc mail US.

Mình mới mua key cho bản robo info v3 của bac Whoo (nvhung146)
Các vấn đề khác mình chưa nói vì chưa rõ hoạt động tốt hay không tốt, nhưng 1 điều mình phát hiện ra đó là khi mình muốn tạo mail theo info US (tất nhiên là mình muốn tạo mail US rồi) thì cho dù mình đã phải điền bằng tay cho việc chọn quốc gia và postal code thì sau khi mail được tạo vẫn hiện lên Location là Vietnam.
Mình post bài này yêu cầu bác viết ra cái phần mềm này fix giùm mình, vì cái phiên bản v2 của bác tạo mail rất tốt theo yêu cầu của mình, trong khi cái v3 này thì chỉ tạo mail mặc định là mail VN.
Đây là 1 số hình minh họa:
Mình kich tạo mail theo info us mình đã chọn thì ra cái này:

View attachment 26733

Sau đó mình chọn tay cho quốc gia và postal code là US và cả mã vùng điện thoại nữa.
View attachment 26734

Nhưng kết quả thu được 1 cái mail mà có location là VietNam :|
View attachment 26735

Mong bác (Nguyễn Việt Hưng ) check lại và fix giùm để mình còn tạo acc mail US.

Nếu chọn mail quốc gia US và phone cũng US nhiều thì sẽ bị verify phone. Nên từ phiên bản 3 mình chuyển mặc định nó thành của VN để đỡ bị xác nhận phone. Bạn hoàn toàn có thể chuyển lại quốc gia tùy thích.
Và một điều nữa là chả có thằng nào có thể check đc tài khoản yahoo của bạn của quốc gia nào cả. Ngoại trừ việc cho phép kết nối. Nên bạn khỏi cần lo

Nếu chọn mail quốc gia US và phone cũng US nhiều thì sẽ bị verify phone. Nên từ phiên bản 3 mình chuyển mặc định nó thành của VN để đỡ bị xác nhận phone. Bạn hoàn toàn có thể chuyển lại quốc gia tùy thích.
Và một điều nữa là chả có thằng nào có thể check đc tài khoản yahoo của bạn của quốc gia nào cả. Ngoại trừ việc cho phép kết nối. Nên bạn khỏi cần lo
Mình chỉ cần tạo mail với location là US thôi, mình không điền phone vào, mình chỉ cần bạn làm cho cái v3 của mình hoạt động phần tạo mail y như v2 thôi! Bạn chuyển lại quốc gia là US được không? chuyển thế nào vậy? bạn send cho mình bản v3 tạo mail US, không điền số đt mà chỉ tự điền quốc gia là US và tự điền Postal code theo info y như v2 thôi! thank you! send qua mail giúp mình: [email protected]

UP!!! chủ thớt vào đây mau lên!

mình cũng mua dc 5 ngày ròi mà k tạo dc hết tao info thì lỗi tạo email nó cứ nghi kakshdbe@ thế thôi k có đuôi email log in thì lỗi bạn ak

Support kiểu gì đây? bây giờ tôi chỉ cần cái v2 thôi. lên v3 hỏng hết cả bánh kẹo rồi. chày đến thế là cùng.
Tôi cần phần tạo mail mặc định là US và để trống số phone. Vậy thôi.

Trừong hợp này có xảy ra rồi. Dùng mail làm off, ko chấp nhận bất cứ quyền truy cập nào vào mail mà vẫn có thằng NET no check ra là mail đã tạo ở VN mới thốn :))

- - - Updated - - -

Mình đã pub bản 3.3 ở page trước. Yêu cầu cần tạo 1 tài khoản free ở trang 192.com. Lúc tìm info sẽ bật hộp thoại nhập tài khoản và pass. Điền vào là sẽ get đc

- - - Updated - - -
bản V 2.5 có sửa đc user name vs password ko cậu. Nếu sửa đc thì sửa ở đâu, vì thằng này ko hiện lên bẳng đăng nhập user name hay password vào 192.com gì cả

up cho thêm 1 ngày chờ đợi.

Đề nghị chủ thớt lên giải quyết giùm anh em cái.
Có thể update bản v3 khác mà khi tạo mail có country mặc định là US được không? hoặc ít ra phải cho người ta thay đổi được quốc gia chứ? đằng này thay đổi sang US mà tạo xog vẫn thấy country là VN. Mua tool để mà tool vứt đấy ak?? Chày v,,,lll

V3 reg info 100 -200 cái đứng im là sao?

WHOO đâu giải quyết gấp cái

Đề nghị cập nhật lỗi tool trang 1 tiện theo dõi

Mò từng trang topic bá đạo :binhsua85:

Ai cần bản fix lại mail yahoo theo US thì mail vào [email protected] . Mình sẽ gửi đính kèm qua
Ko chịu trách nhiệm nếu yahoo bắt xác thực phone

Ai cần bản fix lại mail yahoo theo US thì mail vào [email protected] . Mình sẽ gửi đính kèm qua
Ko chịu trách nhiệm nếu yahoo bắt xác thực phone

Mình đã sent mail. bạn gửi qua cho mình nhé! tks!

gạch phát :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week