Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.

Whoo

Senior
Reactions
313
MR
0.008
Thớt check dùm , tớ mua ở trang thớt mà chuyển LR xong nó ra cannot sever , ko hiện key cho tớ lấy . thớt kiểm tra trong lr rồi send lại key cho tớ nhé .
LR của tớ là U6586450 .
Thớt làm nhanh dùm

Cậu gửi số ID máy cho mình

Reactions
17
MR
0.001
tool này get info hà lan ko sử dụng đc

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Éo biết chủ thớt bán tool tốt dư lào thế nào. Đang xài V3 đây
Mua key xong, xài 1 thời gian, cài lại win có thấy key tự active éo đâu (Chém như thánh) pm yahoo thì éo thèm rep từ hôm kia đến giờ. Sms cũng ko thèm rep.
Chốt: làm ăn bố láo :binhsua35:
Bị trù dập là chuẩn cmnr còn lên mà kêu ca.

Last edited by a moderator:
Éo biết chủ thớt bán tool tốt dư lào thế nào. Đang xài V3 đây
Mua key xong, xài 1 thời gian, cài lại win có thấy key tự active éo đâu (Chém như thánh) pm yahoo thì éo thèm rep từ hôm kia đến giờ. Sms cũng ko thèm rep.
Chốt: làm ăn bố láo :binhsua35:
Bị trù dập là chuẩn cmnr còn lên mà kêu ca.
+1 anh em cẩn thận lão này

Mình đã thông báo từ trước rồi còn gì. Mình theo trường đại học phải đi học giáo dục quốc phòng. Những ai đã từng đi rồi thì biết. Ở hà tây, và cuối tuần ko đc về. Như đi tù ấy. Cả ngày ở đây chỉ có vài tiếng nghỉ ngơi để ngủ và ko đc ra khỏi trường. Sóng đt ở đây hay chập chờn nên các bạn gọi hay bị lỗi. Hoàn toàn biệt lập với bên ngoài các bạn ạ. Thời gian đi là 1 tháng bắt đầu từ thứ 2 đầu tuần. Hnay mượn máy đt thằng bạn nên mới vào đăng bài này đc. Thế nên, 6/5 mình mới đc về, lúc đó mới có thể hỗ trợ về tool. Hjên v3 ko co loj j nen cac ban co the mua online
thân chào

- - - Updated - - -

Mình đã thông báo từ trước rồi còn gì. Mình theo trường đại học phải đi học giáo dục quốc phòng. Những ai đã từng đi rồi thì biết. Ở hà tây, và cuối tuần ko đc về. Như đi tù ấy. Cả ngày ở đây chỉ có vài tiếng nghỉ ngơi để ngủ và ko đc ra khỏi trường. Sóng đt ở đây hay chập chờn nên các bạn gọi hay bị lỗi. Hoàn toàn biệt lập với bên ngoài các bạn ạ. Thời gian đi là 1 tháng bắt đầu từ thứ 2 đầu tuần. Hnay mượn máy đt thằng bạn nên mới vào đăng bài này đc. Thế nên, 6/5 mình mới đc về, lúc đó mới có thể hỗ trợ về tool. Hjên v3 ko co loj j nen cac ban co the mua online
thân chào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week