Airdrop REVU - kiếm free 10 Revu (dự án được ada - cardano rót vốn)

Rút về sàn
chưa list sàn
Giá trị 1 Coin
chưa list sàn
Nhập Ref được gì
10 REVU
Yêu cầu phải tuyển Ref
không
Link dự án Coin
https://crypto.revuto.com/

tanpolkadot

Banned
Reactions
10
MR
0.017
Link đăng ký:

Hoàn thành đăng ký, xác nhận mail là ae sẽ nhận được 10 REVU
Dự án có sự tham gia của Cardano (ADA - hiện đang là dự án coin top 4 tính theo vốn hóa thị trường) nên anh em tranh thủ đăng ký nhé, chuẩn bị list sàn trong thời gian tới.
Đăng ký rất dễ, tiếc gì 2 phút để có 10 REVU.
Xin cảm ơn anh em!

Kèo này phải kyc mới có được 10 token
Và ref cũng phải kyc thì tuyến trên mới có được 10 token :)) thế nên đừng hi vọng gì ở kèo này ? khuyên thật lòng

Kèo này phải kyc mới có được 10 token
Và ref cũng phải kyc thì tuyến trên mới có được 10 token :)) thế nên đừng hi vọng gì ở kèo này ? khuyên thật lòng
Ở thế giới cờ rúp tô này, không gì là không thể. Nếu giá 50$ 1 token thì lại tiếc hùi hụi ... Hiện tại chỉ cần đăng ký tên mật khẩu và xác nhận qua mail nên anh em tranh thủ làm

Screenshot_20210517-083242_Samsung Internet.jpg

Kèo này ref phải kyc thì tuyến trên mới được tiền =)) còn ko ai kyc vì 10 token cả, tôi có gần 177 đứa đăng kí đây còn kêu anh em xa kèo này ra vì đến ref còn phải kyc thì nói làm gì, bọn nó ko quan tâm về airdrop đâu, mà về publicsales hơn

View attachment 175014
Kèo này ref phải kyc thì tuyến trên mới được tiền =)) còn ko ai kyc vì 10 token cả, tôi có gần 177 đứa đăng kí đây còn kêu anh em xa kèo này ra vì đến ref còn phải kyc thì nói làm gì, bọn nó ko quan tâm về airdrop đâu, mà về publicsales hơn
nếu bạn muốn kêu gọi cái j thì lập một bài mà kêu gọi, còn đây là bài đăng của mình, bạn đừng có vô đây mà fud này nọ các kiểu

Bạn hiểu gì về từ fud hay chỉ đi nghe nói rồi dùng cho vui :))
Tìm hiểu kĩ dự án rồi hãy đăng bài bạn ạ, bọn này mình nói nó sửa luật vì như thế không công bằng cho leader mà bọn nó không chịu sửa , vô tele bọn nó kéo hẳn lên trên mà xem mình đòi công bằng cho leader nhé
Dự án ngon nhưng không hề có lợi cho lead chỉ đi tuyển airdrop đâu , và khóa là khóa 6 tháng
Publicsales mình mua nên kyc , còn ông nào làm airdrop ko mà nhìn thấy mỗi 1 euro thì dám kyc không ? Khác nào bán thông tin giá 1 euro

Bạn hiểu gì về từ fud hay chỉ đi nghe nói rồi dùng cho vui :))
Tìm hiểu kĩ dự án rồi hãy đăng bài bạn ạ, bọn này mình nói nó sửa luật vì như thế không công bằng cho leader mà bọn nó không chịu sửa , vô tele bọn nó kéo hẳn lên trên mà xem mình đòi công bằng cho leader nhé
Dự án ngon nhưng không hề có lợi cho lead chỉ đi tuyển airdrop đâu , và khóa là khóa 6 tháng
Publicsales mình mua nên kyc , còn ông nào làm airdrop ko mà nhìn thấy mỗi 1 euro thì dám kyc không ? Khác nào bán thông tin giá 1 euro
View attachment 175020
mình mệt bạn quá à, giờ ai thích thì đăng ký tài khoản rồi vứt đó, sau này giá ngon thì kyc, còn không thì thôi, xem như kèo xổ số, chứ có bắt họ nhào vô kyc liền đâu, còn bạn muốn nói j thì ra tạo bài mà nói, mình thấy bạn đi spam ở nhiều bài đăng của người khác nữa, không hiểu động cơ của bạn là j nhưng mà mình không tranh luận với bạn nữa, ngưng spam dùm.

Ô ce, chúc bạn máy mắn
Bonus cái là nó bắt kyc ngay ngày 18 nhé, chả có sau này đâu ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,231
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom