SCAM Revcoin Limited - revcoin.org

proof đầu tiên

thanh toán instant:

The amount of 10 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11286199->U1896276. Memo: API Payment.. Date: 06:33 25.08.16. Batch: 144247764.

thanh toán instant:

The amount of 5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11286199->U1896276. Memo: API Payment.. Date: 07:52 26.08.16. Batch: 144361476.

trang revcoin bác dep chưa?
:D Ko hợp bác ơi. :D Mà mãi em đếch đào được nên cảm thấy nó ảo,chỉ sợ cái rate đào coin là nó FAKE :oops:

:D Ko hợp bác ơi. :D Mà mãi em đếch đào được nên cảm thấy nó ảo,chỉ sợ cái rate đào coin là nó FAKE :oops:

Khuyên thật là quên cái vụ coin đi :D.
Nó 100% là fake. Khẳng định là FAKE luôn. bác ko cần phải mất công đi tìm hiểu xem nó có FAKE ko đâu
HYIP có kết hợp với n cái thì HYIP vẫn là chính còn mấy cái kia chắc chắn là FAKE
Với chơi HYIP thì trừ các site ngắn hạn ra thì người ta thường nhìn vào design, monitor và 1 yếu tố nữa là danh tiếng admin. Site này hot vì admin chứ ko phải vì cái coin đâu ;) Cũng như thằng C7 hay carbon7 nó thu hút investor vì thằng admin nên tiền đổ vào liên tục dù cái mức lãi 7% daily của nó khá cao nhưng nó sống khá lâu.

Cứ coi nó là HYIP bt. dep vào và nhận lãi. Dĩ nhiên là nếu có dự cảm ko lành thì ko nên dep vì tiền ko phải là giấy :cool:.

Khuyên thật là quên cái vụ coin đi :D.
Nó 100% là fake. Khẳng định là FAKE luôn. bác ko cần phải mất công đi tìm hiểu xem nó có FAKE ko đâu
HYIP có kết hợp với n cái thì HYIP vẫn là chính còn mấy cái kia chắc chắn là FAKE
Với chơi HYIP thì trừ các site ngắn hạn ra thì người ta thường nhìn vào design, monitor và 1 yếu tố nữa là danh tiếng admin. Site này hot vì admin chứ ko phải vì cái coin đâu ;) Cũng như thằng C7 hay carbon7 nó thu hút investor vì thằng admin nên tiền đổ vào liên tục dù cái mức lãi 7% daily của nó khá cao nhưng nó sống khá lâu.

Cứ coi nó là HYIP bt. dep vào và nhận lãi. Dĩ nhiên là nếu có dự cảm ko lành thì ko nên dep vì tiền ko phải là giấy :cool:.
:D Hiển nhiên bác,ở đây ai chẳng hiểu nó là hyip trá hình,nhưng vấn đề là trá hình nó cũng có nhiều loại trá hình,lấy ví dụ mấy thằng one coin sàn,...vv nó còn làm tử tế :D Đằng này cái site đào thằng này nó làm ẩu vluer :D Admin nó rush tiền vl rồi mới cho ra cái site đào tệ thế :rolleyes:

:D Hiển nhiên bác,ở đây ai chẳng hiểu nó là hyip trá hình,nhưng vấn đề là trá hình nó cũng có nhiều loại trá hình,lấy ví dụ mấy thằng one coin sàn,...vv nó còn làm tử tế :D Đằng này cái site đào thằng này nó làm ẩu vluer :D Admin nó rush tiền vl rồi mới cho ra cái site đào tệ thế :rolleyes:

one coin hay S coin mà bác lamgiauto giới thiệu nó là MLM (đa cấp). Ko phải HYIP. Đa cấp nó luôn cần có 1 sp đại diện thay cho tiền như đa cấp VN hay bán mấy cái máy gì gì ấy. Nó cần sp đấy tốt vì hệ thống càng kéo dài thì càng có lợi cho thằng lập ra

Thằng này là HYIP và nó ko có lý do gì cần phải làm chỉn chu vì mục đích của nó ko phải đưa coin lên sàn.

2 thằng khác nhau hoàn toàn về cả mục đích cũng như cách thức hoạt động.
1 bên là mua các gói giá trị cố định và đợi lên sàn trade,... chứ ko hề trả lãi hàng ngày, hàng tuần hay hàng tháng, rồi còn hệ thống nhị phân, leader,...
HYIP thì luôn trả lãi theo 1 chu kì cố định nào đó, tiền dep cũng tự do ko giới hạn. Có hệ thống ref nhưng ko nhất thiết phải có upline tạo hệ thống nhị phân, tam phân gì như bên MLM

Đừng có đánh đồng 2 hình thức này và bắt thằng này phải làm tốt như thằng kia vì mục đích và cách thức hoạt động của bọn nó rất khác nhau

Last edited:
thanh toán instant:

The amount of 5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11286199->U1896276. Memo: API Payment.. Date: 11:54 29.08.16. Batch: 144661828.

The amount of 2.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11286199->U. Memo: API Payment.. Date: 17:25 30.08.16. Batch: 144808242.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,608
Latest member
kakapham

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom