Reset pas outlook mail

Có anh em nào có tút đổi pass email outlook như này không ạ? Giờ mình ko log in vào mail này được, mà cũng không biết email back up là gì đằng sau mấy dấu **** đó để lấy code.

Xin cám ơn anh em

Solution
bạn có thể chỉ mình rõ hơn được không? "lấy đuối email tên đầu rồi lấy code"

Outlook mail mình là [email protected], mình có thử troyohn10@mailforspam nhưng có vẻ không đúng, chỉ thấy báo, nếu đúng thì sẽ được gửi mail cho code, còn đây mình ko thấy code, nên mình nghỉ ko đúng
cái này phụ thuộc vào tên email đó thôi. thường là tên email outlook luôn. bạn nhập [email protected] không được à

Outlook mail mình là [email protected], mình có thử tro...@mailforspam nhưng có vẻ không đúng, chỉ thấy báo, nếu đúng thì sẽ được gửi mail cho code, còn đây mình ko thấy code, nên mình nghỉ ko đúng

Last edited:
Upvote 0

Outlook mail mình là [email protected], mình có thử troyohn10@mailforspam nhưng có vẻ không đúng, chỉ thấy báo, nếu đúng thì sẽ được gửi mail cho code, còn đây mình ko thấy code, nên mình nghỉ ko đúng
cái này phụ thuộc vào tên email đó thôi. thường là tên email outlook luôn. bạn nhập [email protected] không được à

Upvote 0
Solution

Announcements

Forum statistics

Threads
423,760
176,214
Latest member
benguyzn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week