SCAM Report vmmmo - Nuốt tiền, ko BH, ko refund?

Status
Not open for further replies.
Reactions
90
MR
0.000
TOPIC cũ đây: http://mmo4me.com/threads/vmmmo-dich-vu-vps-toi-nhat-ma-toi-tung-su-dung.122551/

Nói nhiều mà nó ko chịu hiểu nên post bài này nhờ admin or mod giải quyết giùm, vì nó nhất định đòi ko refund với lý do cùi nhầy.

10 VPS loại 1, đã dùng đc 12 ngày.

Xin refund qua ACB: 125419059
hoặc WMZ: Z322398840844

Nói thực là với thằng seller này ko những anh em nên tránh xa mà admin cũng nên dẹp bớt để yên forum. Chứ nhiều thể loại này chỉ làm mất uy tín forum thôi.

Mong sớm được giải quyết.

hôm trước cũng có 1 bạn mua ở đây 1 con thôi mà còn nhay nhắt mới refund, của bạn những 10 con thì report để admin lấy bảo hiểm refund là đúng rồi.

hôm trước cũng có 1 bạn mua ở đây 1 con thôi mà còn nhay nhắt mới refund, của bạn những 10 con thì report để admin lấy bảo hiểm refund là đúng rồi.

Vì 10 VPS nên nó mới muốn ngậm ko refund đấy :(

ít ra refund 50% số tiền cho người ta chứ , sao lại ko nhĩ

chắc vps bán ra chưa nhiều nên mới thế, chứ nhìn vào cách bảo hành của bạn này thì mình tin chắc nếu số lượng lớn thì đã đi theo vpschatluong với kma9x rồi chứ ko còn ở đây comment đâu =))

dịch vụ mới mọc ra như nấm nhưng không phải ai cũng trụ được đâu, đa phần tới lúc die hàng loạt là bỏ của chạy lấy người hoặc .... về quê không có internet

Dùng vps của thằng này rồi nên biết, nhận tiền thì nhanh, vps die thì éo muốn nôn tiền ra, như kiểu đường 1 chiều đấy.
Dịch vụ như sh it, thái độ thì éo chấp nhận được, ko bảo hành cũng éo refund, report xong hỏi nó câu mày muốn ăn vài $ của tao hay muốn mất 10tr tiền bảo hiểm.
Thằng bé mới xin trả góp 1 lần 6$, 1 lần 10$. Về lờ nhà nó, bán vps cả trăm con mà éo có hơn chục $ refund là thế éo nào?
Căn bản là em nó éo muốn bán vps nữa, refund tiền bảo hiểm cho nó lành. Loại người này bán nữa thì đảm bảo vài hum lại có vụ mà xem.

Nản, làm ăn tử tế ko muốn cứ thích người ta chửi cho như chó. Rồi cuối cùng thì mất cả tiền cả mặt T_T

Dùng vps của thằng này rồi nên biết, nhận tiền thì nhanh, vps die thì éo muốn nôn tiền ra, như kiểu đường 1 chiều đấy.
Dịch vụ như sh it, thái độ thì éo chấp nhận được, ko bảo hành cũng éo refund, report xong hỏi nó câu mày muốn ăn vài $ của tao hay muốn mất 10tr tiền bảo hiểm.
Thằng bé mới xin trả góp 1 lần 6$, 1 lần 10$. Về lờ nhà nó, bán vps cả trăm con mà éo có hơn chục $ refund là thế éo nào?
Căn bản là em nó éo muốn bán vps nữa, refund tiền bảo hiểm cho nó lành. Loại người này bán nữa thì đảm bảo vài hum lại có vụ mà xem.

à đây, thì ra bạn này hôm trước mua 1 con mà nhay nhắt mới refund.

vps mua ở trên này toàn hàng chết bất đắc kỳ tử, vps của ai sell thì cũng giống nhau cả thôi. Vì thế quan trọng bạn nào súp phọt nhiệt tình là dịch vụ tốt hơn rồi. Mình dùng của thaikhang có mỗi lần gửi mail bảo hành lúc nửa đêm nên sáng mới có chứ thường thì chỉ 10 phút có hàng bảo hành ngay và luôn.

các bạn cứ chờ tí đi mình đi đăng kí làm mod đây khi nào được làm T-mod mình banned nick hắn cho chờ tí đi mau thui :D

nhiều người bị nhỉ đồng loạt reporf đc rồi :)

lập topic chưa chắc admin đã đọc, còn các mod thì ko dám vượt quyền xử lý các dịch vụ.

Muốn nhanh và ngay lập topic thì inbox Shin nhờ xử lý thì sẽ đc giải quyết sớm thôi

Các bạn phải hiểu như này. Cái dịch vụ của thằng này gồm một người reg vps và một người sell. Tiền chia đôi, bán được cái là tiền chia hai. Giờ vps die làm gì thằng nào chịu bỏ tiền ra refund. Vậy nên nó mới cù nhây như vậy đó.

vụ này mod khác giải quyết hoặc admin xử lý nhé. Vụ này liên quan đến dịch vụ khác tương tự dịch vụ mình kinh doanh mình xử lý thì ko hay. Mình đứng ngoài góp ý thôi. Thân

TOPIC cũ đây: http://mmo4me.com/threads/vmmmo-dich-vu-vps-toi-nhat-ma-toi-tung-su-dung.122551/

Nói nhiều mà nó ko chịu hiểu nên post bài này nhờ admin or mod giải quyết giùm, vì nó nhất định đòi ko refund với lý do cùi nhầy.

10 VPS loại 1, đã dùng đc 12 ngày.

Xin refund qua ACB: 125419059
hoặc WMZ: Z322398840844

Nói thực là với thằng seller này ko những anh em nên tránh xa mà admin cũng nên dẹp bớt để yên forum. Chứ nhiều thể loại này chỉ làm mất uy tín forum thôi.

Mong sớm được giải quyết.
đang lâys của mình mà sao ko lấy nữa hu hu

đề nghị ban ngay và luôn đối với những trường hợp thế này .
cứ sell sll cho cố vào rồi đến lúc ko bảo hành nổi . :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week