[Report] Tình Hình Đi Tiền Trạm

Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Insuree Balance
0
Em cùng bạn em đi tìm trạm, sau đây là 1 vài báo cáo của em :D
Những con đường tụi em đi là: Kha Vạn Cân, Võ Văn Ngân (Từ ngã 4 thủ đức vẹo tay phải theo hướng trường Sư phạm kỹ thuật TPHCM), dọc theo xa lộ hà nội, bình thạnh, ngã tư bình thái.
Toàn thấy những cảnh như sau: (Hình ảnh sau, chỉ mang tính minh họa)
Toàn những cảnh hôn nhau, nhất là gần trường Sư phạm kỹ thuật TPHCM.

Người nghèo khổ thì cũng thấy, mà thấy được rất ít ạ. Ở đường kha vạn cân thì thấy được 1 vài người thôi.

Đây là báo cáo của em ạ.
Tụi em đi từ 9h30 --> 11h.
Báo cáo hết ạ.

Last edited:
nghe em báo cáo vậy thì có vẻ đơn giản và ít người nhỉ chắc tại em đi sớm quá vì lần trước em ko đi nên ko biết là từ 11h những người vô gia cư mới bắt đầu về nơi ở của họ ,bên @Takashinmaya thấy đi nhiều lắm không biết tình hình khả quan không ,nếu cung đường nào nhiều người nghèo hơn thì đi cung đường đó nhé ,theo a cảm nhận thì có thể cung đường bên takashi nhiều người nghèo hơn :D

nghe em báo cáo vậy thì có vẻ đơn giản và ít người nhỉ chắc tại em đi sớm quá vì lần trước em ko đi nên ko biết là từ 11h những người vô gia cư mới bắt đầu về nơi ở của họ ,bên @Takashinmaya thấy đi nhiều lắm không biết tình hình khả quan không ,nếu cung đường nào nhiều người nghèo hơn thì đi cung đường đó nhé ,theo a cảm nhận thì có thể cung đường bên takashi nhiều người nghèo hơn :D
thì mình đi cung đường anh @Takashinmaya xong, ùi mới chạy bên cung đường của em. Bên em thuộc ngoại ô thành mà. hì.

Bên em tập trung ở chợ Gò Vấp Chợ cầu đỏ, chợ bà chiểu, Bến xe miền đông, bệnh viện ung bứu và bệnh viện gần đó, cung đường Phan văn trị khúc chợ gần đường nguyên hồng, dương quảng hàm, khúc Nguyễn thái sơn đi qua cầu bình lợi thủ đức . Còn nhiều rất nhiều ngoài khúc q5, khu người tàu, chợ kim biên, hải thượng lãng ông ..... bẹnh viện chợ rẫy thì vô số , người thân người bênh xích lô xe ôm bán vé số rất nhiều, như anh em đi đợt 1 cũng đã biết ạ

Bên em tập trung ở chợ Gò Vấp Chợ cầu đỏ, chợ bà chiểu, Bến xe miền đông, bệnh viện ung bứu và bệnh viện gần đó, cung đường Phan văn trị khúc chợ gần đường nguyên hồng, dương quảng hàm, khúc Nguyễn thái sơn đi qua cầu bình lợi thủ đức . Còn nhiều rất nhiều ngoài khúc q5, khu người tàu, chợ kim biên, hải thượng lãng ông ..... bẹnh viện chợ rẫy thì vô số , người thân người bênh xích lô xe ôm bán vé số rất nhiều, như anh em đi đợt 1 cũng đã biết ạ
uh nếu cung đường em nhiều người nghèo thì tốt rồi ,anh đã update danh sách phần quà lần này gồm những gì trong mục tiền thu vào luôn đó , lần này có thêm mền và thuốc đau bụng nữa ,do tháng này trời lạnh :D ,thanks 2 em nhé :D

chắc em phải học hỏi 1 tí ở anh, em nhỏ mà, còn ham chơi hì.

lại trùng với đợt trước nhi?

để em tối nay đi đi trạm thêm 1 lượt, lượt này sẽ rút kinh nghiệm hehe, rồi chắc địa điểm sẽ có mới nhé, Sẽ báo cho anh @chemgio những con ếch hehe

bơỉ lần trước mình ko có nhiều quà và như bình cũng thấy lúc mình hết quà và về nhiều người còn lại xin rất nhiều đó

anh @chemgio em đi tìm trạm về rồi, bên em rất ít người ngủ ngoài đường, chắc chỉ đi đường bên anh @Takashinmaya thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week