SCAM report scam paypal skype: live:.cid.a4fc85b0ec3fe6a

cụ thể sao bác lap topic mới cảnh bao cách thức lừa đảo de moi ng can than hơn. minh thấy k cùng cach thuc lừa đảo voi topic nay roi
nó dùng domain fake mmo4me.info, mmo4mme.com các kiểu b, nên là phải cảnh giác check kỹ trước khi gd thôi

cụ thể sao bác lap topic mới cảnh bao cách thức lừa đảo de moi ng can than hơn. minh thấy k cùng cach thuc lừa đảo voi topic nay roi
Do cùng 1 người nên mình đưa vào đây cho mọi người nắm thông tin, cẩn thận hơn thôi, cách thức thì khác nhau nhưng vẫn là lừa đảo.

Nó dùng có 1 tk ngân hàng scam nhiều người scam trong 1 thời gian dài (mình biết domain fake info từ 2015), thì thiết nghĩ nếu công an vào cuộc thì nó đã bị bắt lâu rồi, nên mấy cái "lên công an", "ra công an"... k đủ sức hù nó đâu. Anh em bị lừa cứ viết report là được rồi, k cần phải "Lên CÔNG AN" đâu.

Do cùng 1 người nên mình đưa vào đây cho mọi người nắm thông tin, cẩn thận hơn thôi, cách thức thì khác nhau nhưng vẫn là lừa đảo.
Lừa đảo thì cả trăm thằng, thag này fake wed mmo mà, bác tìm sao mà biết 1 ng vậy, lập topic ghi rõ hình thức bị lùa đi bác

Nó dùng có 1 tk ngân hàng scam nhiều người scam trong 1 thời gian dài (mình biết domain fake info từ 2015), thì thiết nghĩ nếu công an vào cuộc thì nó đã bị bắt lâu rồi, nên mấy cái "lên công an", "ra công an"... k đủ sức hù nó đâu. Anh em bị lừa cứ viết report là được rồi, k cần phải "Lên CÔNG AN" đâu.
Comment chất thật sự !! nhiều ông cứ bảo ra công an, lên công an ko biết để làm gì ! thay vì công an thì hãy cẫn thận hơn 1 chút~~

bac bị lùa mua hang shopee tra thuong à
Lừa đặt đơn shopee ăn hoa hồng được luôn à? Mình thì cho nó lừa mình nạp 30k vào tài khoản, lên 130k mình rút luôn, bọn nó gọi điện trả lời ngu ngơ em có biết gì đâu. Thấy bảo rút được thì em rút thôi. kkk.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom