SCAM Report nick mmo: choisunam scam của em 100$ tiền mua host và 1tr tiền mượn :(

Status
Not open for further replies.
Hơn 7$/mon thì hơn cả con vps mình đang xài hả :(

ko hiểu cho lắm, nội dung công khai rùi mà bạn! quan trọng người ta ko thích show thông tin lên pub!
bạn ko thể dựa vào nội dung xóa vậy mà xem xét(xác định) nội dung khác ko có thật được! MOD nào làm việc cần xác nhận thì bảo chủ top send riêng!
không hiểu thế nào là private person information! hayzaa
Đây là box scam nhé bạn, MOD có quyền yêu cầu các bạn cung cấp các bằng chứng minh bạch rõ ràng để việc xử lý được chính xác hơn.

Bạn @newmemgirl2 report theo đúng mẫu report để được xử lý nhanh hơn nhé. Bạn report choisungnam hay choisunam thế? Bạn vui lòng up ảnh proof chát như hình bên dưới này nhé.

Bạn @choisunam vào xem nhé.

Haha. Hài quá. Sao bị lừa hoài mà ko rút kinh nghiệm nhỉ?

cuối cùng cũng report rồi hả bạn ? :) cơ mà sao lại che che vẽ vẽ log chat thế kia :oops:

Xin lỗi gái hay trai ko có ngoại lệ :(
Gái thì ko scam ah :(
chắc chỉ có trai đi scam chắc :D
nên đã report scam thì chứng cứ phải rõ ràng :(
Mình ủng hộ ý kiến bạn này . Cái gì cũng phải rõ ràng.

chia buỒn cùng thỚt. Nhưng kO saO cả mất thì ít nhưng đưỢc thì nhiều đấy :D

Đây là box scam nhé bạn, MOD có quyền yêu cầu các bạn cung cấp các bằng chứng minh bạch rõ ràng để việc xử lý được chính xác hơn.

Bạn @newmemgirl2 report theo đúng mẫu report để được xử lý nhanh hơn nhé. Bạn report choisungnam hay choisunam thế? Bạn vui lòng up ảnh proof chát như hình bên dưới này nhé.

View attachment 35821

Bạn @choisunam vào xem nhé.

em làm như vậy rồi đó anh

đừng bao giờ tin bọn đàn ông, nàng ạ

từ lúc lò dò bước chân vào thế giới mua bán online, tớ bị lừa mấy cú, có lúc cụt vốn luôn, mà lần nào cũng là giai lừa hết.
ngay như MMO4ME này, cũng có 1 vị tuyển newbie làm off, m gửi 30$ tiền mua sock xong rồi, đợt ấy mạng miếc trục trặc, vị ấy lại bận suốt, chẳng chỉ bảo dạy dỗ được tí nào, sock cũng ko đưa, pm xin lại tiền thì im re.
thôi, coi như cúng cô hồn 30$ đó. Xem vị ấy ăn được 30$ có béo lên được tí nào không.
:eek::eek:

out top ra yahoo mình hỏi cái này với
skype đi :D yahoo do hiện tại off buy/sell :D nên ko mở vào đợ máy :(
ps: chạy eclipse đơ lắm :D

Thằng này văn nó nói chuyện khá tốt thật , miệng nói quá quân tử nhưng bẩn vô đối :p:p

bạn vơ cả nắm là ko dc nhé :).
ps: đàn ông càng đểu con gái càng thích :(
Đểu thì có thích chứ loại scam mà là scam lợi dụng sự tốt bụng của ng khác thế này có bằng con ch... đâu ai mà ưa nổi ...

trước em cũng thấy bác hay chửi ông choisunam xuất. nếu mọi người nge bác thì chắc không có chuyện này xảy ra
Ta chửi lia cmn lịa =)) thấy đâu cho đắp chíu đó mà nó còn ăn được hay thật .

Em góp ý xíu ng ta là cgái công khai là cgái rồi đa số MMO toàn anh FA show njk ra mấy a lại AD pm tán tỉnh ng ta sao đc hả bác nếu đc ng em ấy inbox full log chát cho bác duyệt để có sự riêg tư chưa kể em ấy có ck mấy a pm tán ck ng ta hju lầm thì toy :)
:D , kể cũng có lý , ngay box report scam này cũng có 1 Mod nữ cực xinh mà lúc nào cũng ẩn yahoo đó

giầu thì đừng có kiêu.ngèo thì đừng có hèn.100$+1tr bán đi cái danh dự,mất đi cái lương tâm.

• Kẻ thù lớn nhất của đời người là chính mình
  • Ngu dốt lớn nhất của đời người là dối trá
  • Thất bại lớn nhất của đời người là tự đại
  • Bi ai lớn nhất của đời người là ghen tị
  • Sai lầm lớn nhất của đời người là đánh mất mình
  • Tội lỗi lớn nhất của đời người là bất hiếu
  • Đáng thương lớn nhất của đời người là tự ti
  • Khâm phục lớn nhất của đời người là vươn lên sau khi ngã
  • Phá sản lớn nhất của đời người là tuyệt vọng
  • Tài sản lớn nhất của đời người là sức khỏe, trí tuệ
  • Món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm
  • Lễ vật lớn nhất của đời người là sự khoan dung
  • Khiếm khuyết lớn nhất của đời người là kém hiểu biết
  • An ủi lớn nhất của đời người là bố thí.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week