[Report] Hình ảnh buổi phát quà của nhóm từ thiện mmo4me ngày 26-10-2013

Status
Not open for further replies.
thật khâm phục các bạn, cảm ơn các bạn nhiều nhiều lắm :)

ước ji` mình dc giàu có để dc làm từ thiện :confused:

Thật sự mà nói thì cảm động qá. Hy vọng trong tương lai em có thể góp 1 phần nào đó cho Cộng đồng từ thiện MMO4ME

xin thay mặt toàn thể bang chúng cái bang đa tạ các nhà hảo tâm đặc biệt là anh tũn vịt đẹp chai và anh vicgiap khoai to và cả anh pro phét sân nồ 4 mắt

nhìu lắm mà sao upload ít thế ml

Ôi thật tuyệt vời làm sao :) các bác cố gắng phát huy nhé

Hay, Quá, Đi :eek:. Tiếp tục mỗi ngày nhé các bợn :eek:

Thật là tốt và ý nghĩa, xin chúc các bạn sức khỏe và nhiều may mắn. Các bạn miền nam thật tốt, đây là một trong những hoạt động có ý nghĩa rất tích cực...Hãy phát huy và hãy phát huy nhiều hơn trong tương lai các bạn nhé...:D

Anh em nào tổ chức ở Hà Nội đi, mình đi với.

Yêu quá các chàng trai, cô gái. Sài Gòn đêm lạnh lẽo mà nhận được những gói quà dù nhỏ của các bạn chắc chắn làm ấm lòng những người ngèo khổ, vô gia cư như thế này.Cảm ơn các bạn. Cứ thế mà phát huy nhé !

xung quanh ta thực sự rất còn rất nhiều mảnh đời khó khăn ":( thật sự rất cảm động trước các tình cảm của a chị đã tham gia

thansk tất cả mọi người mình hy vọng mọi người hãy quyên góp tài lực hoặc nhân lực để cho quỹ từ thiện có thể duy trì ổn định và phát triển hơn nữa ,đợi vài ngày nữa có video clip mình sẽ làm 1 topic về chuyến đi luôn,thank tất cả mọi người đã tham gia :D
đây là thông tin đóng góp của quỹ từ thiện mmo4me ,nhà hảo tâm nào muốn đóng góp cho hoạt động của quỹ từ thiện thì gởi tiền đóng góp vào những tài khoản dưới đây nhé :
trần văn giáp
Dab: 0107650182
Vcb: 0531000270456
PM :U1477349

ai muốn đăng ký đi tham gia trực tiếp thì đăng ký ở đây http://mmo4me.com/threads/danh-sach-nhung-manh-thuong-quan-cua-box-tu-thien.130735/

Last edited:
Nhìn những tấm ảnh thật là ý nghĩa.

À, góp chút ý kiến: sau này có tặng quà các bạn nào đeo khẩu trang thì nhớ mở ra.
Thứ nhất là phép lịch sự tối thiểu khi nói chuyện và tặng quà để người đối diện cảm thấy được tôn trọng.
Thứ hai nửa đêm nửa hôm đang ngủ mơ mơ, màng màng tự nhiên có người bịt mặt lại kêu dậy, chưa cần biết ý tốt hay xấu thì cũng hoảng hồn cái đã. :D

Đây là góp ý, không phải chê bai hay nói xấu, các anh em đi đêm hôm bưng quà cáp lỉnh kỉnh vậy thật sự là tốt lắm rồi, chỉ cần điều chỉnh chút xíu nữa cho đạt 100% luôn. ;)
uh ,tụi mình sẽ ghi nhận sự góp ý này từ bạn để rút kinh nghiệm lần sau ,thanks bạn :D

Lần sau mà có vụ đi buổi sáng thì cho mình đk 1 chân nhé vì ko đi đc ban đêm :)

Một việc làm hết sức ý nghĩa
MOng rằng sẽ có nhiều bạn đóng góp sức mình tiền bạc cho hội ngày càng lớn mạnh thêm

Các bạn đang làm 1 việc thật ý nghĩa hỡi các thần tượng của tôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week