[Report] Hình ảnh buổi phát quà của nhóm từ thiện mmo4me ngày 26-10-2013

Status
Not open for further replies.
Tuyệt :D nếu ở Hà Nội có thì mình xin 1 chân :)

quá tuyệt, hình ảnh cảm động quá, món quà nhỏ nhưng rất ý nghĩa, chắc mấy cô chú kia vui mấy ngày luôn :D

Lần sau mà có vụ đi buổi sáng thì cho mình đk 1 chân nhé vì ko đi đc ban đêm :)
có đêm,có ngày thay phiên nhau nếu được ,yên tâm nhé :D

@chemgio tháng sau xin gủi cho nhóm 20$ nữa , rất ý nghĩa. Mong hội phát triển lớn mạnh mình sẽ ủng hộ theo khả năng có thể của mình.

@chemgio tháng sau xin gủi cho nhóm 20$ nữa , rất ý nghĩa. Mong hội phát triển lớn mạnh mình sẽ ủng hộ theo khả năng có thể của mình.
ok ,thanks bạn nhiều ,mình cũng chỉ mong có các mạnh thường quân ủng hộ thường xuyên mỗi tháng để quỹ từ thiện có thể duy trì ổn định và phát triển :D ,kể từ ngày 1-11 mình sẽ mở đợt quyên góp cho tháng 11 ,nói chung mình thấy nếu mạnh thường quân nào thấy ủng hộ được thì nên ủng hộ liền, vì cuộc đời vô thường nay có mai không ,đừng nhìn thấy quỹ đang có tiền thì nghĩ thôi đợi đến khi quỹ gần hết tiền sẽ đóng góp ,chỉ sợ đến khi quỹ không còn tiền thì lúc đó mạnh thường quân đó cũng không có tiền trong túi thì tiêu cái quỹ từ thiện luôn ,cho nên khi có tiền ,muốn đóng góp thì hãy đóng góp ngay, đừng chần chừ,đừng chờ đợi ,bao nhiêu con người bất hạnh ngoài xã hội, đang cần những đồng tiền đó ,để có được 1 cái áo ấm,1 miếng cơm no,1 chai nước suối làm ấm lòng họ trong những đêm mưa gió bão bùng ,giá rét ,lạnh căm căm vào những tháng cuối năm ,cần lắm những tấm lòng để thắp cho họ 1 niềm tin trong cuộc đời này vẫn còn những người tốt, hãy sống và vươn lên đừng phụ lòng của những người đã giúp đỡ họ
hy vọng 1 trong những người tụi mình giúp sẽ có ít nhất 1 người là người đàn ông bê gạch trong chuyện này

Sài Gòn tuy lạnh nhưng nhờ có những món quà của các bạn đã làm những người có hoàn cảnh khó khăn ấm áp lên!

Sài Gòn tuy lạnh nhưng nhờ có những món quà của các bạn đã làm những người có hoàn cảnh khó khăn ấm áp lên!
chờ cho có đầy đủ tất cả video và hình ảnh thì sẽ có 1 topic bày tỏ cảm xúc và kể lại hoàn cảnh đáng thương của các mảnh đời bất hạnh

chờ cho có đầy đủ tất cả video và hình ảnh thì sẽ có 1 topic bày tỏ cảm xúc và kể lại hoàn cảnh đáng thương của các mảnh đời bất hạnh
HI vọng các bạn có nhiều hơn nữa những cuộc từ thiện như vậy. Sài Gòn có rất nhiều chứ ở HN rất ít @@

hà nội điểm danh làm 1 cái như thế nào :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week