SCAM Report dieuthuyen2014 scam

quangem

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Từ hồi 4rum thay đổi j đó mình mất hết post cũ nên thành k đủ post để đăng mua bán đâm ra cũng k vào nhiều.
Cuối năm trong account còn mấy đồng amz tính vào mua thêm 1 ít vét nốt mua hàng cho đỡ phí mà gặp đúng bác này :D.
Tiền ít nên mình cũng k check choác j cả, mất thì đành chịu :))
Report cho ae biết thôi :3

Tiện ae nào còn amz bán t 12$ nhé, mua nhanh còn kịp tết :))

Sao không kiếm người có Bảo Hiểm mà bán bác ? không thì nhờ a @cuipap1984 làm trung gian kìa

Ờ - con này nhớ có lần mình banned rồi - nó vào lập topic cãi lấy cãi để - h cũng lòi cái mặt hà thiên lộn ra :D
Vào topic scam gặp đa số là những thằng đã từng 1 lần sổng lưới check clone của mình :D

Hồi đó em làm căng quá, bằng chứng chưa đủ thuyết phục
MMO giờ là phải ủ trứng, ấp lớn, đến khi nhai ai đó rồi là thịt đc

Cho e nó ra đảo thoi các b ;), chắc cuối năm e nó kiếm ít về quê ăn tết :p

vãi joined 2014, mess thì lên tới 1k mà đi scam 12$. thanh niên túng dịp tết đây s???? :))

cạn lời, nhìn lượng mess với like của acc này đáng ra phải làm vố 1k2$, chí ít thì cũng 120$ chứ 12$ scam làm gì ta =]]

Last edited:
skype live:ttran1084 đang gd 500 btce vs thớt . vô xác nhận giúp mình nhé
cạn lời, nhìn lượng mess với like của acc này đáng ra phải làm vố 1k2$, chí ít thì cũng 120$ chứ 12$ scam làm gì ta =]]
cùng suy nghĩ vs bác, chắc tại bác ấy túng vs dịp tết lắm rồi :D :D.

Em cũng nhìn mess vs like nên k tg cũng k check j thêm, ai ngờ gặp thanh niên túng tiền :))
@ttran1084 mình cần gift thôi, tại acc amz còn 18 đồng để lâu rồi, định kiếm thêm ít để mua món đồ

Nick @dieuthuyen2014 này ngày trước nó spam dữ dội, chỉ 3,4 tháng lên 1k post nên mình có để ý acc này, bị đưa vào diện nghi vấn scam nên nó lặn luôn hơn 1 năm ko login acc.

Tới tháng 10/2016, là khoảng cách đây 3 tháng, mình thấy acc nó bắt bắt đầu hoạt động lại nên có pm ngay nói với vài người quen để cẩn thận ko giao dịch. Tiếc là mình ko đủ bằng chứng để tạo topic cảnh báo, nên chỉ có thể pm ngầm cho người quen. Cũng đoán nó sẽ scam nhưng ko ngờ cam có 12.5 $ thì ít quá, phí cái nick nuôi 2 năm, cả thằng Scammer @losslala trước cũng thế, cũng cái acc nuôi 2 năm scam lấy 200k

Scammer trong forum này trước giờ, mình sợ mỗi @behu, nó scam rất nghệ thuật và làm vố lớn

Log chat 14/10/2016

như một trò đùa, lul :))

Quân tử 10 năm báo thù không muộn. Scam 2 năm vẫn chạy tốt..10 AC lừa 10$ có 100$ rồi, đủ tiền lì xì ;)..scam kiên nhẫn gớm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,430
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom