Waiting for Answer report dịch vụ ffmacros.com Làm Ăn Chộp Giựt , Lý Do Vớ Vẩn

tool free trên mạng mà nó đem ra bán lại 10tr thì cũng hiểu thể loại gì =))

Người mua tool vì cái giải cáp cha miễn phí,
Trong khi giải cáp cha là quà tặng kèm.

Tool chỉ refund khi nào? Hay không có chính sách refund?
Là do người bán quy định.

AE tự ngẫm.

Nếu là mình là người bán thì sẽ nhanh gọn 5' giải quyết xong, vì làm khách hàng hạnh phúc mới là phương châm cốt lõi (Hàng lướt sóng con buôn thì khác :D ).
Khách hàng hiểu nhầm dịch vụ thì nên giải quyết gọn lẹ, càng nhanh càng tốt, có thể chịu thiệt 1 tí rồi up tos sau cũng là phương án đề xuất tốt đó chứ.

Tất nhiên tự ý hiểu nhầm là do mình chứ không phải do người bán, nên cũng cần xem lại mình, lỡ "tưởng như vậy" thì chịu thôi chứ sao giờ. hehe.

Chia buồn cùng 2 anh giai. : )) Làm cốc bia là hạ hỏa chứ gì căng. hí hí. Bao đồng đâu.

Từ đầu câu chuyện, cảm giác như mục đích của chủ topic chỉ muốn phá, bêu dịch vụ của ffmacro là chính Thì phải, từ cách nói chuyện cho đến cách xử lý, giống như KH là ông nội vậy, đúng là làm dịch vụ gặp mấy cha KH kiểu này chắt ngậm hành mà sống, tránh xa mấy thể loại coi tiền như bánh xe bò này ra là tốt nhất.

Từ đầu câu chuyện, cảm giác như mục đích của chủ topic chỉ muốn phá, bêu dịch vụ của ffmacro là chính Thì phải, từ cách nói chuyện cho đến cách xử lý, giống như KH là ông nội vậy, đúng là làm dịch vụ gặp mấy cha KH kiểu này chắt ngậm hành mà sống, tránh xa mấy thể loại coi tiền như bánh xe bò này ra là tốt nhất.

bạn có hiểu từ THUẬN MUA VỪA BÁN KHÔNG ? , đã NGU thì đừng nên tỏ ra NGUY HIỂM . Mình gửi tiền và mình chưa dùng . và TOS cũng éo có cái gì refund , mình rất thiện chí ! nhưng cái SHIT VỤ này đưa ra các vấn đề khá BODOI . còn mình mà coi tiền to như bánh xe bò thì bạn không thấy cái TOPID này đâu :popo_ah:

Và tại sao mình lại đi PHÁ cũng nên đọc lại mấy dòng mà mình chat với SUPPORT xem ! NƯỚC SÔI QUÁ NÓ CŨNG TRÀN THÔI :D

Last edited:
Mua ko nắm rõ dịch vụ thì nhẹ nhàng thôi. Thớt nói " thuận mua, vừa bán" mà? Tiền trao cháo múc rồi thì chịu đi. Không nắm rõ dịch vụ, xin refund thì cửa dưới, ko đc thì cũng chịu. Bêu nhau làm gì? Trong trường hợp này dịch vụ ko sai. Khỏi refund.
Tại sao phải nhẹ nhàng , tại sao bạn biết mình ko nắm rõ ? Tất nhiên thuận mua vừa bán , mình chưa dùng tại sao phải trả tiền và chấp nhận? ! Nên đọc lại cho kĩ , suy nghĩ kĩ trước khi cmt để người ta lại cười vào mặt bạn à :)

Last edited:
Tại sao phải nhẹ nhàng , tại sao bạn biết mình ko nắm rõ ? Tất nhiên thuận mua vừa bán , mình chưa dùng tại sao phải trả tiền và chấp nhận? ! Nên đọc lại cho kĩ , suy nghĩ kĩ trước khi cmt :)
Qua bảo vợ đi mua thịt về nấu ăn, vợ nghĩ nấu canh nên mua thịt băm trong khi mình làm thịt kho. Vợ chạy ra bảo bà bán thịt đổi lại. Bà ấy giơ con dao phay lên nói: " Tao băm thịt mòn cả dao, còng cả lưng, tốn thời gian, thích trả là trả à? Công không hầu mày à?, ai cũng như mày thì tao dẹp cmn tiệm luôn chứ bán buôn nỗi gì?". Vợ mình tắt điện, đi về. Thôi thì ăn canh thịt băm vậy.

Qua bảo vợ đi mua thịt về nấu ăn, vợ nghĩ nấu canh nên mua thịt băm trong khi mình làm thịt kho. Vợ chạy ra bảo bà bán thịt đổi lại. Bà ấy giơ con dao phay lên nói: " Tao băm thịt mòn cả dao, còng cả lưng, tốn thời gian, thích trả là trả à? Công không hầu mày à?, ai cũng như mày thì tao dẹp cmn tiệm luôn chứ bán buôn nỗi gì?". Vợ mình tắt điện, đi về. Thôi thì ăn canh thịt băm vậy.
:popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah: :popo_ah:

bạn có hiểu từ THUẬN MUA VỪA BÁN KHÔNG ? , đã NGU thì đừng nên tỏ ra NGUY HIỂM . Mình gửi tiền và mình chưa dùng . và TOS cũng éo có cái gì refund , mình rất thiện chí ! nhưng cái SHIT VỤ này đưa ra các vấn đề khá BODOI . còn mình mà coi tiền to như bánh xe bò thì bạn không thấy cái TOPID này đâu :popo_ah:

Và tại sao mình lại đi PHÁ cũng nên đọc lại mấy dòng mà mình chat với SUPPORT xem ! NƯỚC SÔI CŨNG QUÁ NÓ CŨNG TRÀN THÔI :D
Ờ Bạn nói đúng đã NGU thì đừng tỏ ra NGUY HIỂM :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,810
Latest member
hognguyen99013

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom