Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

*** thèm xem... vcl

trước cũng đã từng bị như vậy quá nhiều , ae quen biết bạn bè giới thiệu làm web xong ko ý ới j tới , khi yêu cầu chỉnh sửa thì nhanh lắm , chán nhất code ngày code đêm xong sủi mất tăm , chia buồn cùng bác

trước cũng đã từng bị như vậy quá nhiều , ae quen biết bạn bè giới thiệu làm web xong ko ý ới j tới , khi yêu cầu chỉnh sửa thì nhanh lắm , chán nhất code ngày code đêm xong sủi mất tăm , chia buồn cùng bác
Bài học sương máu bác ạ.

Thảm nào zai mất lòng tin quá =))

Vâng bác , e cũng bỏ code lâu lắm rồi , cày ngày cày đêm kết quả thì chẳng ra sao , chạy grab cho nhàn thân đỡ mệt óc ạ :p
thế mà có người bảo tôi đi học code đi. kiếm tiền nhanh, nhiều :v

thế mà có người bảo tôi đi học code đi. kiếm tiền nhanh, nhiều :v
Nhanh thì có nhanh thôi bác, nhưng việc này đa số stress cao lắm, đa số stress toàn do lỗi, bug cay nhất là debug không hiện lỗi ngồi chỉ ngồi nhìn từng line để biết nguyên nhân. E chỉ là có thời gian rảnh mới nhận làm thêm chứ, e cũng không nhận nhiều đa số chỉ thu nhập vẫn là từ ga chứ cũng không phải là từ việc thiết kế web.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week