Report 2 (hoặc 1) thanh niên SCAM PayPal chuyển qua DongA nhé !!!

Chủ thớt bị scam ABC mà vẫn mơ hồ ah. Chính bạn đã không check " chi tiết liên lạc " yahoo bị scammer nó lợi dụng fake nick yahoo của bilater . Trong việc này bilater hoàn toàn không có lỗi nếu bác mở Dis pp thành công thì bilater lại là người bị scam. Thằng scam nó đứng ngoài xem trò cười thôi , tiền thì nó đã tiêu rồi ai làm gì đc nó. Có bạn đã nói sell 100$ PP giá 20.7 thì đúng là chỉ có scam mới pm bác thôi nhé. Đừng nên tham lam quá mà hãy chịu khó đọc lại các topic rao bán trước và gần đây . May mà 20$ không nó hốt hết cả 100$ lại trắng mắt ra ý chứ, 20$ để có 1 bài học trong kinh nghiệm mua bán trên mạng là ít rồi đấy. Đừng trách người mà hãy trách mình tại sao bất cẩn để mất $.

Mình có thông tin của thằng vipphuong nhé. Nó ở Biên Hòa Đồng Nai. Chủ topic nếu có ở Đồng Nai thì mình public thông tin lên đây!

Mình có thông tin của thằng vipphuong nhé. Nó ở Biên Hòa Đồng Nai. Chủ topic nếu có ở Đồng Nai thì mình public thông tin lên đây!
cả 2 nick yh đều là nick fake mà bác. nick của vipphuong là: nguyenngoc_phuong01 còn yh fake: nguyengoc_phuong01

cả 2 nick yh đều là nick fake mà bác. nick của vipphuong là: nguyenngoc_phuong01 còn yh fake: nguyengoc_phuong01

Bởi vậy mình mới cần vipphuong vào xác nhận!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom