Ask Render lách bản quyền

1236564

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em thấy nhiều pro render video phim truyen hinh mà không bị ban quyền hay nguyên tăcs cộng đồng. em đã thư thu to nhỏ, làm mờ các thứ mà đều ăn gậy cộng đồng. Bác nào pro chỉ e vs được k ạ :(:(:(. con 20$ nua dc rút tiền rồi, các bác thương xót :oops::oops:

miếng cơm manh áo của ng ta, ko ai chỉ cho đâu, từng đi hỏi và cũng từng đc trả lời thế =]]], mix nhạc còn ko chỉ nói chi lách video =]]].

bạn vào youtube tìm từ khoá : "render 2d lách bản quyền" là ra đầy. Lên đây hỏi làm gì cho mệt

chắc là nó bị bản quyền âm thanh đó cậu, chứ render 2d chắc chắn wa dc bản quyền hình ảnh mà

chắc là nó bị bản quyền âm thanh đó cậu, chứ render 2d chắc chắn wa dc bản quyền hình ảnh mà
bớt đùa đi trên google tùy thể loại thôi ko phải cái nào cũng qua đc nha bạn, trước crop 70% qua giờ 30% còn ko qua nổi cái hình ảnh kia kìa, ko phải thể loại nào cũng có thể dùng 1 cách mà qua đc đâu 1 số các nặng bq hơn ko thể qua đc đâu

mấy cái bạn chưa qua được mình chưa gặp, nếu như vậy ko dc thì mình chịu :)
bạn gữi cái tut bạn nói qua đc mình thử r chụp hình bạn xem, âm thanh quá đơn giản để qua chứ hình ảnh thì khác, ko phải cái nào cũng qua đc đâu, mình làm nhiều thể loại và dùng 1 tut nhưng có thể loại qua đc thể loại ko, và phải dùng tut khác nhau để lách
tut share google là những tut phổ thông thôi mấy tut này lách mấy bq dễ tính thui 1 số cái giờ khó tính vkl ra nên ko dùng đc tut share trên google đc

lách thì đủ thứ : change md5, lách âm thanh, hinh ảnh đủ thứ

Hỏi ké:minh reder video up len kênh test OK roi:cool:.gio mình xoá video đó rồi up lên kênh chính dc ko.:)

Hỏi ké:minh reder video up len kênh test OK roi:cool:.gio mình xoá video đó rồi up lên kênh chính dc ko.:)
Được

Dạo này mấy mánh cũ bị fix hết rồi, có cao nhân nào vẫn trên cơ thằng UTB ko chỉ giáo cho e ít chiêu được ko nhỉ. E xin hậu tạ ạ :D

Mấy bác làm nhìu kênh gà mỗi kênh ít tiền hay 1 kênh mà nhiều tiền .Trả lời mình với,cảm ơn.Ai ở đà nẵng giúp đồng hương với
Hoặc trả lời inbox,thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,479
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back