Remove Thẻ Visa ra khỏi acc Paypal

canawan

Hero
Reactions
2,363
MR
0.043
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bạn nào bik cách làm sao để xóa thẻ visa của mình ra khỏi acc paypal ko. mình có 1 acc pp bị limit, mình muốn remove cái thẻ đó

Thanks

Có mục remove mà anh. Vào remove là được thôi. Nhưng không biết PP bị limit có làm đc k?

Có mục remove mà anh. Vào remove là được thôi. Nhưng không biết PP bị limit có làm đc k?

tìm mãi mà ko thấy nó nằm ở đâu cả.hic

Bị limit hình như ko remove card và cả tk bank nhé bác,coi như là bỏ cái tk bank và card nếu ko gỡ đc limit,trước giờ chưa ai bị mit mà gỡ card đc cả.

Remove được nhưng a không được add sang acc mới.

remove dc nhưng sẽ không sử dụng dc tiếp nữa với paypal

tùy mức độ limit của paypal nhé, các bác trên đừng có phát biểu khi chưa chắc chắn nhé.

Paypal limit theo mức độ nữa, chủ thớt vào trong phần limit xem nó có ghi đấy. what u can do while ur account is limit and what u cann't do

tùy mức độ limit của paypal nhé, các bác trên đừng có phát biểu khi chưa chắc chắn nhé.

Paypal limit theo mức độ nữa, chủ thớt vào trong phần limit xem nó có ghi đấy. what u can do while ur account is limit and what u cann't do

lịch sử chưa bao giờ có chuyện limit mà bên what u can do while có remove bank or remove card nhé :)). ít nhất là từ khi mình dùng PP đến giờ. bạn có muốn thử không :))

nói chung vào mục "quyền lợi" trong account mà xem ("can" và "can not"), khi acc bị limit thì pp luôn hướng người dùng tới trang này, click click hồi cũng vào trang này, còn acc bị limit 180 ngày thì xác định đóng băng.

cũng phần thưởng như trên giành cho cậu :)
không hiểu lém <>>>>>>>>>>>>>>
ah mình hiểu rổi limit thì sẽ bị khóa remove rồi
nên chỉ add dc chứ không remove dc
cái này mình quên mất

Last edited by a moderator:
cho cậu 10k WMZ để cậu làm được việc này. là MOD thì không nên phát biểu liều nhé :)

Đồng chí có 10,000 wmz hẵng nói nhé =))

anh cần remove thôi. remo ntn e

người ta đã nói ở trên rồi mà đồng chí này còn đi hỏi nữa , đúng là mod mmo gà vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom