Warning Remitano làm ăn thiếu nghiêm túc

Mình đang cần gấp 1 số lượng không nhiều bitcoin. Nạp tiền vào xong mua. khi chuyển đi thì nó báo phải đợi 3 phút để chuyển. Sau 3 phút đứng yên. Giờ là 90 phút rồi. Coin lên từng giây từng phút, làm ăn kiểu này thì sao bền ?

sao ko đi mua anh em exchanger = tay trong mmo này mà phải mua auto quá nó làm gì .. 1 khi mình cần thường chọn giải pháp pm exchaner . chứ mua auto đôi lúc lỗi . coin lên thì coi như xong . :)

Nạp sẵn tiền vào, mua tức thì, rồi rút btc. Mình mua eth là nhanh nhất rồi lên sàn chuyển qua btc mất tý phí ko là bao.

Mua của mấy ông exchange uy tín trong 4rum có phải nhanh và support trực tiếp k bạn, qua remitano vừa mất nhiều phí vừa ko được support nhiệt tình :D

mua trung gian cho lành b

mất hay lỗ bác ?
mất cậu. vì mình bán cho bọn tây, giá khá ổn. nhưng rule site là sau 2 giờ k đủ 1 confirm là auto cancel. có nghĩa là thằng kia k phải trả tiền mình ( vì tiền nó chỉ giam trong esrow 2 tiếng ) sau 2 tiếng k có 1 confirm thì tiu :(

mất cậu. vì mình bán cho bọn tây, giá khá ổn. nhưng rule site là sau 2 giờ k đủ 1 confirm là auto cancel. có nghĩa là thằng kia k phải trả tiền mình ( vì tiền nó chỉ giam trong esrow 2 tiếng ) sau 2 tiếng k có 1 confirm thì tiu :(
thường thì auto cancel thì bitcoin đó về ví của cậu chứ, 2 tiếng ko đủ nếu như bitcoin bị kẹt, vậy thì ai giao dịch bitcoin qua site đó nữa.

thường thì auto cancel thì bitcoin đó về ví của cậu chứ, 2 tiếng ko đủ nếu như bitcoin bị kẹt, vậy thì ai giao dịch bitcoin qua site đó nữa.
có nghĩa là site nó làm dịch vụ trung gian. mình bán cho thằng kia. khi thằng kia ok thì tiền của thằng kia treo 2 tiếng . còn mình gửi bitcoin . sau khi có 1 confirm thì site nó auto lấy tiền treo đó đưa mình .
Nó tránh spam nên sau khi hết giờ, nó refun tiền về cho ng mua bitcoin. Cậu hiểu chứ ?

có nghĩa là site nó làm dịch vụ trung gian. mình bán cho thằng kia. khi thằng kia ok thì tiền của thằng kia treo 2 tiếng . còn mình gửi bitcoin . sau khi có 1 confirm thì site nó auto lấy tiền treo đó đưa mình .
Nó tránh spam nên sau khi hết giờ, nó refun tiền về cho ng mua bitcoin. Cậu hiểu chứ ?
:mad: đậu giờ ông rimi mà khớp lệnh là thằng kia ăn free coin ào_O

Bác qua diginet thử nhé. Mua bằng vnd trực tiếp rút nhanh

Thì mình hiểu nhưng thấy vậy lúc bitcoin kẹt thì ai dám giao dịch. Hoặc chỉ cần đen 2 tiếng ko confirm là mất tiền à. Đáng lẽ phải gửi bitcoin cho site chứ, sao lại gửi trực tiếp cho thằng kia được.
Giống remitano đó. Cũng trung gian. Mà gửi bitcoin vào ví remi. Hết time nếu ko confirm thì bitcoin vào ví bạn trên remi

Last edited:
rip :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom