Referrer REGALCOIN - RCB 100% - Tặng khóa học Trade Coin chuyện sâu 25tr - Lợi Nhuận lên đến 49%

Sàn này có vào đc đâu, nó chặn ko cho vào maker
Lượng người vào mua REC quá lớn làm sàn cũng đơ luôn, nên bạn thông cảm nó thông báo xử lý trong vòng 24h

Giờ mua được REC chưa nhỉ. Mình tính mua 200Rec. Hi vọng cuối năm có giá tốt. Mà mình ngại sàn COINEXCHANGE

Giờ mua được REC chưa nhỉ. Mình tính mua 200Rec. Hi vọng cuối năm có giá tốt. Mà mình ngại sàn COINEXCHANGE
sàn đang bị đơ, chắc tối nay mới mua đc bạn

Đã REF, ID: cuthai
Đã Kích hoạt xong.
Chúc mừng bạn nhé.
Tối nay mua REC đươc giá tốt nhé, ADD ngay Zalo bên dưới để được hổ trợ nhé

Có bài nào hướng dẩn chi tiết khôg bạn

Thớt năm mơ, haha, cái này là giá test sàn sàn nó tự treo mua và bán. Coin nào lên sàn cũng thế, chỉ có thể ngắm và mua và ko thể bán. Sau khi test thì giá về khoảng 1,5-2$ thôi
Với lại sàn sập mịa rồi, chúc mừng :)

Thớt năm mơ, haha, cái này là giá test sàn sàn nó tự treo mua và bán. Coin nào lên sàn cũng thế, chỉ có thể ngắm và mua và ko thể bán. Sau khi test thì giá về khoảng 1,5-2$ thôi
Với lại sàn sập mịa rồi, chúc mừng :)
Bác đừng dọa e, e mới dep thêm vào 1,2 BTC đang đợi để mua coin đấy :confused::confused::confused:

Bác đừng dọa e, e mới dep thêm vào 1,2 BTC đang đợi để mua coin đấy :confused::confused::confused:
không sao đâu bạn, kệ người ta nói, lúc mình mua REC giá 0.88$ thì ai cũng nói thằng này scam đó, lừa đó, không thể lên sàn đâu, bây giờ đã lên sàn thì có người nói sàn sập, vậy là REC quá kinh khủng, có thể khiến 1 sàn bị sập.
cũng giống Bitconnect vậy thôi bạn, ai cũng nói BCC sẽ sập, blablala mà giá nó đã tăng 1000 lần đấy thôi, và bây giờ vẫn có người nói Bitconnect scam.
REC cũng vậy, nó có tăng 50$, hay 100$/REC sẽ vẫn có người nói nó Scam. ai có nói gì thì cũng không sao vì họ cũng chỉ biết đau đớn nhìn giá nó tăng và chặt lưỡi vì tiếc nuối
Vẫn cảm ơn những ai có cái nhìn ko tốt về REC vì có họ REC sẽ càng khẳng định sự uy tín của mình.

Đúng là sàn này bé quá. Cả sàn mà volum không bằng 1 Coin bên các sàn kia!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom