New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

mãi chả veri được fone !! 1. Go to authy.com/install on your smartphone bó tay hjxx

mãi chả veri được fone !! 1. Go to authy.com/install on your smartphone bó tay hjxx
Bạn nếu fake ip được ra USA hay EU chẳng hạn thì dùng: pinger.com/tfw xác nhật rất nhanh chóng. Nhơ zipcode usa nha.

You have received a payment to your account U6606232 (lil.sky9):

Date: 8/18/2012 12:58 PM
Batch: 107860036
From Account: U9722150 (ngocliencse)
Amount: $1.12
Memo: Bonus coinbase from ngocbktp1

Thank you.

Cám ơn bác!! :x

Thông báo site đã chính thức ngừng bonus. Các bạn nào đã ref của mình thì để lại MAIL VÀ LR mình sẽ thanh toán hết đợt cuối cùng. Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn.

Ngay KHI THANH TOÁN XONG TẤT CẢ MÌNH SẼ CLOSE TOPIC. CŨNG ĐÃ ĐẾN HỒI CÁO CHUNG RỒI. CÁC BẠN VỪA REF THÌ CỨ GIỮ BTC ĐI NHƯNG VẪN NÊN ĐỂ MAIL VÀ LR LẠI ĐỂ MÌNH THANH TOÁN CHO XONG. CHỨ 3,5 NGÀY SAU LẠI QUAY RA MẮNG THÌ KHỔ MÌNH.

Đã thanh toán cho bạn, nếu bạn là ref lần thứ 2 thì thông báo sẽ có giá tốt hơn. Bạn check đi.
Payment Mode Account
Date 08/18/2012 12:41
Batch 107858679
From U9722150 (ngocliencse)
To U9049001 (nkboss2912)
Amount $1.12
Memo Bonus coinbase from ngocbktp1
Payment Purpose Gift/Donation
Confirm đã nhận được $ ........................

Cậu có yêu cầu gì thêm không thì mình bắt đầu chuyển cho mặc dù đang pending thì không đúng nguyên tắc nhưng thôi thì làm cho nhanh.

Từ từ bác Ngọc ơi :binhsua80: còn hai tài khoản nữa đang pending
'Xin đừng bỏ em ở lại'
nhân thể check hộ e acc xem có trong lít rè k với ạ:
[email protected]
[email protected]
[email protected]
thank nhiều!
Mình chỉ thấy [email protected] còn đang pending. Nên nếu có thêm 2 email nữa thì gửi mình link view 2 mail đó nha vì mình check không thấy. Sẽ giải quyết nhanh chóng cho tất cả. Giờ đang kiểm duyệt 1 chút sẽ thanh toán đồng loạt cho các ref mới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom