Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Chưa ai được pay đâu (tình hình chung) mấy cái ảnh proof trên kia ko chứng minh được gì cả biết vài kỹ năng html là có hàng tá proof. Tiếp tục công việc khác và theo dõi tình hình ko nên làm mn hoang mang nếu ko có thông tin cụ thể. Thân ái & quyết thắng!
Một hai cái proof cỏn con không đại diện cho tình hình toàn cục là nó chưa pay lại bình thường...
Bác nói mâu thuẫn quá...ý bác là ai có hàng tá proof...Recyclix hay bạn vừa up proof?

proof em rút hôm thứ hai sau 1h có tiền luôn

Last edited:
Pay chọn lọc chăng? Wa rút có về đâua

À, sau 1 thời gian nhờ bên đó cancel lệnh rút tiền đang pending, lệnh của mình đã được cancel rồi nhé. :)
Em vừa đặt thử 100e lúc nãy...để xem có về hem..:D

Không hiểu thằng RC giờ Pay theo tiêu chí gì nữa

acc lần trước rút một phát về luôn thì bây giờ cũng delay rồi, thôi đành hóng và hy vọng ở tương lai thôi

Không hiểu thằng RC giờ Pay theo tiêu chí gì nữa

acc lần trước rút một phát về luôn thì bây giờ cũng delay rồi, thôi đành hóng và hy vọng ở tương lai thôi

theo tiêu chí : bất quy tắc hay còn gọi là random

Chưa ai được pay đâu (tình hình chung) mấy cái ảnh proof trên kia ko chứng minh được gì cả biết vài kỹ năng html là có hàng tá proof. Tiếp tục công việc khác và theo dõi tình hình ko nên làm mn hoang mang nếu ko có thông tin cụ thể. Thân ái & quyết thắng!
Theo em thấy bác nói thế đâu có ích gì. mà mấy cái kỹ năng html mà bác nói cũng đâu có ích gì cho họ đâu.
dù gì vẫn có pending là không ai dám theo vào thời điểm này rồi

Up cái ảnh lên ko các bác bảo e chém gió, hehe :D
E rút qua bitcoin mà mấy ngày ko về nên nhờ bên đó cancel lại để rút qua PP.
Có bà chị làm ở Recyclix có khác, nói cái đc ngay. Cơ mà rút qua PP cả ngày nay lại vẫn cứ quay quay :p
Rút lần này tiền mà ko về nữa thì e chắc lại phải nhờ bà chị giúp thui :(

Up cái ảnh lên ko các bác bảo e chém gió, hehe :D
E rút qua bitcoin mà mấy ngày ko về nên nhờ bên đó cancel lại để rút qua PP.
Có bà chị làm ở Recyclix có khác, nói cái đc ngay. Cơ mà rút qua PP cả ngày nay lại vẫn cứ quay quay :p
Rút lần này tiền mà ko về nữa thì e chắc lại phải nhờ bà chị giúp thui :(

Sao khômg kêu bà chị thanh toán luôn :) Paypal bitcoin đang xoay hơn tuần đây này ;)

Tại nể bà ấy nên nhờ vả nhiều cũng ngại, con ông cháu cha cũng phải xếp hàng như dân thường chứ, hì hì :p
Cocc có khác, dân thường mốc mỏ ngồi chờ

2 lênh 2.5k 1 lệnh 200 xu vậy mà nóa chỉ cancel lệnh 200 xu :oops:

xin hỏi mấy bác về cái Google Authenticator với. Lúc chuyển sang điện thoại mới, mà không biết back up mã code từ máy cũ sang kiểu gì?

xin hỏi mấy bác về cái Google Authenticator với. Lúc chuyển sang điện thoại mới, mà không biết back up mã code từ máy cũ sang kiểu gì?

Nếu lúc quét Barcode mà không lưu lại ảnh Barcode thì xác định là không chuyển sang được nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week