Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
chào các bạn, các bạn cho mình mình login vào recyclix 5 lần mà ko được giờ nó báo tk của mình bị đóng băng , có bạn nào bị giống như mình mà đã gỡ thành công cho mình xin cách tháo gỡ được ko . Cám ơn các bạn đã chia sẻ
Gửi mail yêu cầu mở lại, mở xong sẽ bị khóa rút tiền trong 5 tuần ;)

hóng từ trước giờ chưa tham gia, đợi nó ổn định rồi chơi :D

klq có 3acc paypal ko chính chủ, xác nhận visa ảo, nhiều giao dịch, trên 6 tháng cần :D

Thì rút kinh nghiệm lần sau rút PP thôi.
ok, cảm ơn bạn, mình cũng rút qua PP
Hiện tại thì mình đang bị kẹt 1 thanh toán PP (195$) nằm trong In Queue (từ 27/2), giờ không biết phải làm sao để giải quyết, ae nào gặp trường hợp như vậy rồi chia sẻ cho mình biết với. Sắp tới chuẩn bị tới chu kỳ rút nữa không biết nên lựa chọn cái nào là tốt nhất...

sao login nó hiện ra dòng "Your account has secure authentication option enabled. Please enter current PIN to login" tui bật authy lên nhập vào mà nó báo sai pin code vậy? hay nhập gì vậy

bạn Newton ơi cho mình hỏi tài khoản recyclix của bạn đã vào lại được chưa, bạn có làm gì để nó khỏi đong băng tài khoản không, hay chỉ để thê 5 tuần là nó cho login vào lại . cám ơn bạn

bạn Newton ơi cho mình hỏi tài khoản recyclix của bạn đã vào lại được chưa, bạn có làm gì để nó khỏi đong băng tài khoản không, hay chỉ để thê 5 tuần là nó cho login vào lại . cám ơn bạn
Trường hợp của bạn thì vào link này https://recyclix.com/lost/
Sau đó nhập các thông tin giống như profile của bạn. Và chụp ảnh cầm cmnd hoặc thẻ atm up lên rồi gửi. Nó sẽ mail lại cho bạn và sẽ tắt 2fa cho bạn. Sau khi acc đc mở lại thì 5 tuần sau mới rút tiền đc.

Trường hợp của bạn thì vào link này https://recyclix.com/lost/
Sau đó nhập các thông tin giống như profile của bạn. Và chụp ảnh cầm cmnd hoặc thẻ atm up lên rồi gửi. Nó sẽ mail lại cho bạn và sẽ tắt 2fa cho bạn. Sau khi acc đc mở lại thì 5 tuần sau mới rút tiền đc.

Ok , mình cám ơn bạn nhièu nhé

nó vẫn chưa nhả Rác của e về @@~ tiên sư nó @@
chắc hết 1 vòng này nó nhả :v

bác rút vốn hay rút lãi ?
cái chỗ rác mà nó thiến mất của e ý bác ak @@~
tiên sư cha nó :( đã chơi nhỏ lại còn bị thiến hơn 1 nửa @@~

cái chỗ rác mà nó thiến mất của e ý bác ak @@~
tiên sư cha nó :( đã chơi nhỏ lại còn bị thiến hơn 1 nửa @@~
Vài tháng nữa nó trả bác ợ. Em vào sau vụ cháy cũng bị nó thiến

Vài tháng nữa nó trả bác ợ. Em vào sau vụ cháy cũng bị nó thiến
sau 14/2 thì đc hoàn lại,
trước 14/2 thì mất @@~..
Vừa hót đc thông tin như vậy @@~..
Tổ cha nó @@~

Có ai rút về thẻ VISA rồi rút tiền ra xong hôm nay bị ngân hàng báo nợ ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom