Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Đệch có kiểm ref trong gia đình đâu khổ. Chả là hôm trước có nói cho bà chị là em mới tham gia recyclic đầu tư kiếm lợi nhuận. Bà tìm hiểu ở đâu kêu là lừa đảo. Thế mình mới giải thích bà ko chịu nghe. :(. Chứ ý bà cũng lo sợ mình bị lừa. Ai ngờ bà nói cho cả bố mình biết ông nói tùm tum lên. Chứ đâu có tuyển ref trong gia đình đâu???

ủa, tiền của bạn thì bạn đầu tư chứ liên quan gì đến chị và bố bạn zậy :|

nghe JackMa nói chưa bạn? đừng rủ rê bạn bè và gia đình, có vốn thì tự chơi chứ đừng ham hố mấy ref ko hiểu rồi có ngày đem họa vào thân. Luôn luôn nói với ref của mình: đầu tư online là rủi ro, có được có mất, upline ko chịu trách nhiệm khi site scam, tiền ai ng đó tự quyết
ko rủ gia đình, ko rủ bạn bè, ko rủ đồng nghiệp, đó là những cái mình rút ra =))

Gia đình cấm cản em quá các bác ạ. Chẳng may nói cho bà chị đang đầu tư recyclix bà đi nghe ở đâu bảo là lừa đảo. Thế bà nói với em đừng tham gia nữa. Rồi bà nói cho bố em biết nữa chứ. Ông cũng chửi này nọ? Giờ em đang bị chửi quá trời hic hic.
không bao giờ nên nói cho gia đình biết...kể cả họ là dân đầu tư kinh doanh đi nữa...việc mình mình làm thôi...mình ăn đủ rồi nên mình biết..:D

Không như mẹ mình nhỉ. Thấy mình chơi còn hỏi thăm bảo cho mẹ chơi chung nữa mới ác. Quá lắm chỉ dặn là không nên tham quá dẫn đến bị lừa đảo thôi:D

chưa có lãi thì ngậm mồm mà dep thôi, khi đã có lãi rồi thì mọi lời nói sẽ là chân lý, sẽ có 1 đống inb pm hỏi han kinh nghiệm :3

chưa có lãi thì ngậm mồm mà dep thôi, khi đã có lãi rồi thì mọi lời nói sẽ là chân lý, sẽ có 1 đống inb pm hỏi han kinh nghiệm :3

Khi bạn thành công, bạn nói gì cũng là chân lý :D

RECYCLIX AT SOLIDS BASEL EXPO

Solids Basel 2016 exposition dedicated to the latest developments in granules, powder, and bulk solids technologies is about to get started.
All preparations at stand B12 have been finished yesterday and now our team members are ready to welcome all participants of the exhibition and give them a detailed and interesting insight into how Recyclix works, what technologies it uses, and why it matters.
Be sure to check out before and after photos of our awesome stand and stay tuned for more news from Basel, Switzerland, later on this week!

#recyclix #solidsbasel #plasticrecycling #recyclixatwork

Bác dịch tiếng việt đi

Không như mẹ mình nhỉ. Thấy mình chơi còn hỏi thăm bảo cho mẹ chơi chung nữa mới ác. Quá lắm chỉ dặn là không nên tham quá dẫn đến bị lừa đảo thôi:D
Đệch! Người mẹ của năm rồi. Ước gì mình được như Bác.

Mình chơi ba má cũng biết thôi, nhưng tiền này là do mình làm ra , mình tự chịu trách nhiệm được :D, chỉ dặn cẩn thận lừa đảo thôi , rủi ro thì phải chấp nhận :D , liều thì ăn nhiều

ko biết nếu ng nhà em mà biết em tống vào RC mấy trăm củ thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ :oops:

SOLIDS BASEL SUCCESS

The second day of Solids Basel 2016 expo, where Recyclix presents its technical developments in plastic recycling as well as enlightens the participants about its business model, is about to get started. But before it begins, we would like to pass an exciting news to all of you.

Yesterday has been a hectic but enormously rewarding day for our team and we are happy to let you know that Recyclix was named the winner of the SES award that is given yearly to the best, most interesting, and most popular stand at Solids Basel.

We would like to thank our team members for the great job they are doing to make it possible as well as all of you for your support and interest in Recyclix because we wouldn’t have been able to achieve it if it hadn't been for you.

Remember that we are waiting for everyone at stand B12 today from 9AM until 4PM at Messe Basel, Hall 2, Basel, Switzerland. Stay tuned for more exciting news from the exposition tomorrow!

https://www.facebook.com/recyclix/posts/1487916154555877

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week