Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
tiện thể nói vụ Dcom, em xin quảng cáo, usb 3g giá 180k, sim 3g vina 9gb giá 40k, hạn dùng 3 tháng. :p
Ai có lòng xin ủng hộ em vài bộ, mấy bữa nay ăn cam đói quá:confused:
phí ship COD toàn quốc là 20k :D

coi chừng mất trym, nhìu thiếm nhìn kute vậy chứ giang hồ lắm :oops:
Thim @shopbino nghe nói cũng nhìn kute lắm :rolleyes:. Anh em nên đề phòng

không hiểu đăng nhập trên site toàn báo site code authenticator mặc dù test trên 2 máy code hiển thị giống nhau

hiện tại tài khoản đã bị đóng băng, trường hợp này có cần email cho support ko nhỉ mod @SealTemSix ơi?

không hiểu đăng nhập trên site toàn báo site code authenticator mặc dù test trên 2 máy code hiển thị giống nhau

hiện tại tài khoản đã bị đóng băng, trường hợp này có cần email cho support ko nhỉ mod @SealTemSix ơi?

View attachment 84867

Anh bị lệch thời gian giữa máy điện thoại và máy tính, anh xài Iphone à ? Tất nhiên là phải support rồi ạ.

View attachment 84867

tạm thời đóng băng đó cậu, giờ lấy mail đăng ký RC để pm ông support ổng mở cho.

bác 6 check tin nhắn trên recyclix nhé, mới dep thêm 1 ít.
Ok bạn đã thấy tin nhắn, thanks bạn nhé!

Khi nào anh em mình được rút tiền từ Recyclix sau 1s là tiền về thẻ Visa như tụi EU nhỉ. Rút càng nhiều càng không bị thu phí.

nghe bảo sài 2 acc trên cùng IP bị khóa nên em cũng sợ :( , giờ ko biết nên mua unit như nào cho hợp lí
Gói unit đầu rất rẻ nên không đáng ngại đâu. Có 200 euro mà được mua thêm tận 5k kg ~ 1k euro nữa ;) Từ gói thứ 2 trở lên mới đang lo :)

Anh bị lệch thời gian giữa máy điện thoại và máy tính, anh xài Iphone à ? Tất nhiên là phải support rồi ạ.
nếu code sai thì anh đã ko đăng nhập được vào cái site khác như google và mmo4me mình chẳng hạn

lạ một cái là đợt này anh đã bị báo lỗi này tới 2 lần

Lần trước nhập sai 2 lần đến lần thứ 3 thì lại vào được

Ok bạn đã thấy tin nhắn, thanks bạn nhé!

Khi nào anh em mình được rút tiền từ Recyclix sau 1s là tiền về thẻ Visa như tụi EU nhỉ. Rút càng nhiều càng không bị thu phí.

Em cũng muốn được rút về credit card :oops:. Anh hãy kiểu suggest, thúc ép bọn RC hoàn thiện kiểu pay qua credit card cho toàn thế giới sớm đi :D

Lãi tăng dần hay sao vậy ban?
Trong 5 tuần đầu tiên ko được tính lãi à

Tăng dần là sao??
cố định 14%/ 5 tuần trừ khi đập 61k vào thì mới đc 19%/ 5tuần

vừa rút phát cũng về ngay ))

Làm thẻ này dưới 18 tuổi xài được không bác ? Em có thằng cháu đi du học mà chưa đủ tuổi làm thẻ.

ban em ở VN luôn nó làm đc 2 cái thẻ Money Polo + Ok pay card luôn :oops: Thẻ ship từ nước ngoài về luôn

Dạo này btc confirm lâu thật, tiền gửi từ tối qua mà tới giờ chưa đc cf nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back