Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Offer có phải cứ muốn là chơi được đâu :))
Offer cần nhiều thời gian cày cuốc ban đầu, nhưng cái đặc điểm của offer mình ko thích đó là làm đi làm lại 1 công việc nên sinh ra nhàm chán và tốn nhiều công sức.
Đó là công việc của các bạn cày thuê offer cho các admin.
Còn lên được Admin thì cũng phải trải quả ít nhất 6 tháng - 1 năm kinh nghiệm thì mới ổn được.
Đây là mình đang nói tới dân chơi Cheat offer, đừng nghĩ nó ngon quá, cũng đỏ đen như dân đầu tư thôi.
Nếu bạn nào muốn chuyên sâu và lâu dài về Offer thì hãy nghiên cứu Real Traffic của offfer nhé, nó sẽ lâu bền
Mình đã làm offer và nhận thấy công việc đó ko phù hợp với bản thân, đang dấn thân và âm thầm kiếm cơm ở các mảng khác, trừ offer :D

Offer có phải cứ muốn là chơi được đâu :))
Offer cần nhiều thời gian cày cuốc ban đầu, nhưng cái đặc điểm của offer mình ko thích đó là làm đi làm lại 1 công việc nên sinh ra nhàm chán và tốn nhiều công sức.
Đó là công việc của các bạn cày thuê offer cho các admin.
Còn lên được Admin thì cũng phải trải quả ít nhất 6 tháng - 1 năm kinh nghiệm thì mới ổn được.
Đây là mình đang nói tới dân chơi Cheat offer, đừng nghĩ nó ngon quá, cũng đỏ đen như dân đầu tư thôi.
Nếu bạn nào muốn chuyên sâu và lâu dài về Offer thì hãy nghiên cứu Real Traffic của offfer nhé, nó sẽ lâu bền
Mình đã làm offer và nhận thấy công việc đó ko phù hợp với bản thân, đang dấn thân và âm thầm kiếm cơm ở các mảng khác, trừ offer :D

Thôi mà đừng làm anh với anh em nhụt chí chứ :(

Theo quan điểm của anh. Offer chân chính - cần thời gian và quyết tâm cao, cần 1 khả năng IT tương đối tốt, tiếng anh đủ xài, 1 sư phụ chia sẻ thật lòng + thêm cái gọi là may mắn.

Thôi mà đừng làm anh với anh em nhụt chí chứ :(

Theo quan điểm của anh. Offer chân chính - cần thời gian và quyết tâm cao, cần 1 khả năng IT tương đối tốt, tiếng anh đủ xài, 1 sư phụ chia sẻ thật lòng + thêm cái gọi là may mắn.

Offer chân chính là ko cheat, nhưng hiện tại 80% người chơi Offer vẫn cheat đó a
Còn có khả năng IT và tiếng anh tốt thì làm Offer real traffic cũng tương đương với phát triển CPM, hoặc bán áo thun, chiến GA....
Cũng lắm mảng để kiếm lắm nếu chăm chỉ :D

BỘ SẬU NHÀ RECYCLIX. CÓ CÔ BÉ NGƯỜI VIỆT NAM.

Em mới đầu tư 85 triệu thui. Mỗi tháng đc khoảng 9 triệu tiền lãi thấy vẫn ít quá. Chắc mỗi tháng phải nạp thêm để mua rác tích trữ, chứ lãi thấp thế này đến bao giờ giàu được :(

tiền người ta :(

tiền về vcb thì có cần làm thủ tục gì để nhận không bác hay là tự vào luôn

tiền về vcb thì có cần làm thủ tục gì để nhận không bác hay là tự vào luôn

Không nhé. Nếu muốn an toàn thì cứ rút qua BTC :D. Em là thích rút vè bank

Không nhé. Nếu muốn an toàn thì cứ rút qua BTC :D. Em là thích rút vè bank
thank bạn, sợ thu tục rườm rà :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads