Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Mình đã đăng ký, và cũng 500 người khác đăng ký, nhưng REC thông báo những ai nhận được email xác nhận thì mới có tên trong danh sách. Hiện giờ vẫn chưa nhận được email nào :(
A đk qua balan tham quan hả anh :D Chắc xem có đúng công ty thật ko để đập vài cái sổ đỏ đây mà :rolleyes:

Em mới tham gia fr, bây giờ bắt đầu đầu tư ổn không các bác? Bác nào có lòng hướng dẫn em với.

Sản phẩm chai đừng nước từ hạt nhựa tái chế của Recyclix :D

anh Hoàng có thể tặng mỗi người 1 chai nước uống cho mát được không? :D:D:D:D

Rút tiền về vísa trong phần IBAN account điền là gì vậy mấy bác. điền số tài khoản hay là điền cái dãy 16 số ở trên thẻ vậy

Em mới tham gia fr, bây giờ bắt đầu đầu tư ổn không các bác? Bác nào có lòng hướng dẫn em với.
Giờ chơi vẫn còn tốt nhé. Thoả mái mà dep

Rút tiền về vísa trong phần IBAN account điền là gì vậy mấy bác. điền số tài khoản hay là điền cái dãy 16 số ở trên thẻ vậy

Số tài khoản của bạn ở ngân hàng bạn nhé ! Nếu của VISA ACB thì là 16 số trên thẻ cũng được.

rút về btc cho nhanh :p

chủ thớt giàu quá ,đăng ký qua balan tham quan nha may ,chac thu nhap hang thang vài tram chai hả a

Các bác cho em hỏi bác nào biết đổi ngôn ngữ tiếng Pháp sang tiếng Anh không? Mấy bữa nay nó tự chuyển sang tiếng Pháp nhìn khó chịu quá. Tks các bác

Các bác cho em hỏi bác nào biết đổi ngôn ngữ tiếng Pháp sang tiếng Anh không? Mấy bữa nay nó tự chuyển sang tiếng Pháp nhìn khó chịu quá. Tks các bác

Máy bạn cài lại win nên mới bị thế ?

Mình cũng bị nhé, cơ mà kệ nó đi, chịu khó translate xíu, lâu lâu vào tí chứ vào thường xuyên cũng làm gì đâu.

Cách khắc phục => Xài Firefox => Login vào rồi change qua English, chứ change ở ngoài đôi khi vào trong cũng bị Phờ Răng

Máy bạn cài lại win nên mới bị thế ?
mình không cài win bác. tự dưng nó tự chuyển @@'
Mình cũng bị nhé, cơ mà kệ nó đi, chịu khó translate xíu, lâu lâu vào tí chứ vào thường xuyên cũng làm gì đâu.

Cách khắc phục => Xài Firefox => Login vào rồi change qua English, chứ change ở ngoài đôi khi vào trong cũng bị Phờ Răng
tks bác nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week