Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
@SealTemSix đã dep 100 euro được rồi nhé, tính fee xong còn có 95, cho mình hỏi giờ mình mua Waste hết hả? Bữa mình cũng lấy 20 EUR mua Waste hết luôn rồi :D

@SealTemSix đã dep 100 euro được rồi nhé, tính fee xong còn có 95, cho mình hỏi giờ mình mua Waste hết hả? Bữa mình cũng lấy 20 EUR mua Waste hết luôn rồi :D
Bạn mua toàn bộ waste sau đó vào profile thiết lập tự động như trong hướng dẫn của mình nhé !

ok, thanks bạn

rút btc rồi bán lại, chứ bank thu phí hơi thốn
thank bạn, ý mình định hỏi là cái fee để deposit qua Wire qua bank là bn?

RÚT TIỀN ATM VCB ĐÃ VỀ VÀ KHÔNG MẤT 1Đ PHÍ GÌ CẢ!!!
20 EURO ĐƯỢC 503K RATE 25K1 :) SAU 1 THÁNG THU PHÍ THÌ NÓ ĐÃ HẾT THU, CHẮC KHÔNG AI RÚT NÊN NÓ BỎ ;)
tk ATM ở VCB 24h dùng vẫn được hả bạn, hay là phải dùng tk VCB Visa

NẠP thì bằng VISA, còn RÚT thì ATM bình thường :)
P/s: Nên rút bằng BTC để được giá hơn là về bank ;)

NẠP thì bằng VISA, còn RÚT thì ATM bình thường :)
P/s: Nên rút bằng BTC để được giá hơn là về bank ;)

Nhưng để rút được về ATM thì bắt buộc vẫn phải có VISA để xác minh trước khi rút bank.

Cài lại Win thì ngôn ngữ các Website nước ngoài (Site có nhiều ngôn ngữ) luôn mặc định đối anh em Việt Nam là thuộc cộng đồng Pháp ngữ.

nhưng mà pick language English nó cũng tự redirect sang france anh à :(

nhưng mà pick language English nó cũng tự redirect sang france anh à :(
dạ vâng anh..em mới cài lại ạ....:D

Vấn đề này bình thường đối với nhiều Website khác chứ không riêng gì, nhất là khi sử dụng 1 số bản ghost tải trên internet nữa.

Nói chung là không sao cả !

RECYCLIX NEWS

Less than two years ago Recyclix was only present in Eastern Europe. However, thanks to daily hard work and recognition by thousands of people around the world, Recyclix managed to go global during such a short period of time.

Today we’d like to share excellent news from our promotion and expansion department in Africa. On August 9 to 16 staff members of Recyclix Africa traveled to Lomé, Togo, to have a series of business meeting with investors and hold a conference about working with Recyclix on August 14 at Agora Senghor conference hall.

The conference proved to be a success and attracted numerous participants who enjoyed an exciting discussion about Recyclix workflow and benefits as well as an enlightening Q&A session. The Recyclix activities were covered by the national and private Togolese TV channels, TVT and LCF.

So

Sao minh ko có nhỉ

Mình đã đăng ký, và cũng 500 người khác đăng ký, nhưng REC thông báo những ai nhận được email xác nhận thì mới có tên trong danh sách. Hiện giờ vẫn chưa nhận được email nào :(

mình mới bit vụ nhận trên 1k$ từ nước ngoài sẽ được lưu danh sách lại cho công an theo dõi, đúng thế không nhỉ:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,521
170,624
Latest member
dolsikaxpp777

Most viewed of week

Most viewed of week